| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-620 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| สถานีปรับปรุง BGA | รุ่น: HS-620 |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V±10% 50/60Hz |
| กำลังไฟรวม | 3500W |
| กำลังไฟของฮีตเตอร์ | โซนอุณหภูมิบน 1200W, โซนอุณหภูมิที่สอง 1200W, โซนอุณหภูมิ IR 2700W |
| วัสดุไฟฟ้า | มอเตอร์ขับเคลื่อน + ตัวควบคุมอุณหภูมิอัจฉริยะ PLC + หน้าจอสัมผัสสี |
| การควบคุมอุณหภูมิ | ตัวควบคุมอุณหภูมิอิสระ ความแม่นยำสามารถเข้าถึง ±1℃ |
| อินเทอร์เฟซอุณหภูมิ | 1 ชิ้น |
| วิธีการวางตำแหน่ง | ช่องรูปตัว V, ขาตั้ง PCB สามารถปรับได้, ไฟเลเซอร์ทำหน้าที่จัดตำแหน่งและวางตำแหน่งอย่างรวดเร็ว |
| ขนาดโดยรวม | L650mm * W630mm * H850mm |
| ขนาด PCB | สูงสุด 450mm * 390mm ต่ำสุด 10mm * 10mm |
| ขนาด BGA | สูงสุด 80mm * 80mm ต่ำสุด 1mm * 1mm |
| น้ำหนักของเครื่อง | 60KG |
| การใช้งาน | ซ่อมแซมชิป / เมนบอร์ดโทรศัพท์ ฯลฯ |