| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-520 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
สถานีซ่อม BGA แบบแมนนวล 3 โซนความร้อน พร้อมหน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรม & CE
ข้อมูลจำเพาะ
| สถานีซ่อม BGA แบบแมนนวล | รุ่น: HS-520 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V±10% 50/60Hz |
| กำลังไฟรวม | 3800W |
| ขนาดโดยรวม | L460mm*W480mm*H500mm |
| ขนาด PCB | สูงสุด 300mm*280mm ต่ำสุด 10mm*10mm |
| ขนาด BGA | สูงสุด 60mm*60mm ต่ำสุด 1mm*1mm |
| ความหนา PCB | 0.3-5mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 20KG |
| การรับประกัน | 3 ปี (ปีแรกฟรี) |
| การใช้งาน ซ่อมแซม | ชิป / เมนบอร์ดโทรศัพท์ ฯลฯ |
คุณสมบัติ
1. อัตราความสำเร็จในการซ่อมแซม: มากกว่า 99%
2. ใช้หน้าจอสัมผัสอุตสาหกรรม
3. 3 โซนความร้อนอิสระ, การให้ความร้อนด้วยลมร้อน / การอุ่นล่วงหน้าด้วยอินฟราเรด (ความแม่นยำของอุณหภูมิ ± 2℃)
4. พร้อมใบรับรอง CE
เกี่ยวกับการบรรจุภัณฑ์
![]()
![]()
![]()