| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-620 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
ระบบการทำงานอัตโนมัติและด้วยตนเอง เลเซอร์ตำแหน่ง การควบคุมหน้าจอสัมผัส MCGS สถานีปรับปรุง BGA
ข้อมูลจำเพาะ
| สถานีปรับปรุง BGA | รุ่น: HS-620 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V±10% 50/60Hz |
| กำลังไฟรวม | 3500W |
| กำลังไฟของเครื่องทำความร้อน | โซนอุณหภูมิบน 1200W, โซนอุณหภูมิที่สอง 1200W, โซนอุณหภูมิ IR 2700W |
| วัสดุไฟฟ้า | มอเตอร์ขับเคลื่อน + ตัวควบคุมอุณหภูมิอัจฉริยะ PLC + หน้าจอสัมผัสสี |
| อุณหภูมิ | ตัวควบคุมอุณหภูมิอิสระ, ความแม่นยำสามารถเข้าถึง ±1℃ |
| อินเทอร์เฟซอุณหภูมิ | 1 ชิ้น |
| วิธีการวางตำแหน่ง | ร่องรูปตัว V, จิ๊กสนับสนุน PCB สามารถปรับได้, แสงเลเซอร์ทำหน้าที่จัดตำแหน่งและตำแหน่งอย่างรวดเร็ว |
| ขนาดโดยรวม | L650mm*W630mm*H850mm |
| ขนาด PCB | สูงสุด 450mm*390mm ต่ำสุด 10mm*10mm |
| ขนาด BGA | สูงสุด 80mm*80mm ต่ำสุด 1mm*1mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 60KG |
| การใช้งาน ซ่อมแซม | ชิป / เมนบอร์ดโทรศัพท์ ฯลฯ |
คุณสมบัติ
1. ระบบการทำงานอัตโนมัติและด้วยตนเอง
2. ระบบจัดตำแหน่งออปติคัลกล้อง CCD 5 ล้านพิกเซล ความแม่นยำในการติดตั้ง: ±0.01mm
3. การควบคุมหน้าจอสัมผัส MCGS
4. ตำแหน่งเลเซอร์
5. อัตราความสำเร็จในการซ่อมแซม 99.99%
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()