| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-700 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | HS-700 |
| พลังงาน | AC 100V / 220V ± 10% 50/60Hz |
| พลังงานทั้งหมด | 2600W |
| พลังงานเครื่องทําความร้อน | เครื่องทําความร้อนด้านบน 1200W (สูงสุด) เครื่องทําความร้อนด้านล่าง 1200W (สูงสุด) |
| ส่วนประกอบไฟฟ้า | มอเตอร์ขับ + เครื่องควบคุมอุณหภูมิแบบสมาร์ท + หน้าจอสัมผัสสี |
| การควบคุมอุณหภูมิ | เซ็นเซอร์ K ความละเอียดสูง + การควบคุมวงจรปิด + เครื่องควบคุมอุณหภูมิอิสระ (ความละเอียด ± 1 °C) |
| เซนเซอร์ | 1 อัน |
| วิธีการตั้งตําแหน่ง | หนุน PCB รูปแบบ V + เครื่องติดตั้งสากลภายนอก + แสงเลเซอร์สําหรับการตั้งกลางและตําแหน่ง |
| มิติรวม | L450mm × W470mm × H670mm |
| ขนาด PCB | ขนาดสูงสุด 140 mm × 160 mm, ขั้นต่ํา 5 mm × 5 mm |
| ขนาด BGA | ขนาดสูงสุด 50 mm × 50 mm, ขั้นต่ํา 1 mm × 1 mm |
| ความหนาของ PCB ที่ใช้ได้ | 0.3 - 5 มิลลิเมตร |
| ความ แม่น ที่ เพิ่ม ขึ้น | ± 0.01 มม. |
| น้ําหนักของเครื่อง | 30 กิโลกรัม |
| น้ําหนักของชิป Mount | 150 กรัม |
| โหมดการทํางาน | ห้า: ครึ่งอัตโนมัติ / คู่มือ / กําจัด / ติด / แปรง |
| การใช้งาน | ซ่อมชิป / โทรศัพท์ motherboard |