| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-700 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
สถานีซ่อม BGA โทรศัพท์มือถือควบคุมเซ็นเซอร์ K ความแม่นยำสูง
ข้อมูลจำเพาะ
| สถานีซ่อม BGA โทรศัพท์มือถือ | รุ่น: HS-700 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 100V / 220V±10% 50/60Hz |
| กำลังไฟรวม | 2600W |
| กำลังไฟของฮีตเตอร์ | ฮีตเตอร์ด้านบน 1200W (สูงสุด), ฮีตเตอร์ด้านล่าง 1200W (สูงสุด) |
| วัสดุไฟฟ้า | มอเตอร์ขับเคลื่อน + ตัวควบคุมอุณหภูมิอัจฉริยะ + หน้าจอสัมผัสสี |
| การควบคุมอุณหภูมิ | เซ็นเซอร์ K ความแม่นยำสูง + การควบคุมแบบวงปิด + ตัวควบคุมอุณหภูมิอิสระ (ความแม่นยำสามารถเข้าถึง ±1℃) |
| เซ็นเซอร์ | 1 ชิ้น |
| วิธีการวางตำแหน่ง | ตัวรองรับ PCB รูปตัว V + อุปกรณ์ยึดสากลภายนอก + ไฟเลเซอร์สำหรับการจัดตำแหน่งและวางตำแหน่ง |
| ขนาดโดยรวม | L450mm*W470mm*H670mm |
| ขนาด PCB | สูงสุด 140mm*160mm ต่ำสุด 5mm*5mm |
| ขนาด BGA | สูงสุด 50mm*50mm ต่ำสุด 1mm*1mm |
| ความหนา PCB ที่ใช้งานได้ | 0.3 - 5mm |
| ความแม่นยำในการติดตั้ง | ±0.01mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 30KG |
| น้ำหนักชิปที่ติดตั้ง | 150g |
| โหมดการทำงาน | ห้า: กึ่งอัตโนมัติ/แมนนวล/ถอด/ติดตั้ง/เชื่อม |
| การซ่อมแซมการใช้งาน | ชิป / เมนบอร์ดโทรศัพท์ ฯลฯ |
คุณสมบัติ
1. 5 โหมดการทำงาน
2. จอภาพ LCD HD 15 นิ้ว
3. หน้าจอสัมผัสสี HD 7 นิ้ว
4. สเต็ปปิ้งมอเตอร์
5. ระบบจัดตำแหน่งออปติคัลสี CCD
6. ความแม่นยำของอุณหภูมิภายใน ±1℃
7. ความแม่นยำในการติดตั้งภายใน ±0.01mm
8. อัตราความสำเร็จในการซ่อมแซม: 99% +
9. การวิจัยและพัฒนาอิสระของการควบคุมชิปตัวเดียว
เกี่ยวกับการบรรจุภัณฑ์
![]()
![]()
![]()