| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-700 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 100V / 220V±10% 50/60Hz |
| กำลังไฟรวม | 2600W |
| กำลังไฟของฮีตเตอร์ | ฮีตเตอร์ด้านบน 1200W (สูงสุด), ฮีตเตอร์ด้านล่าง 1200W (สูงสุด) |
| ส่วนประกอบไฟฟ้า | มอเตอร์ขับเคลื่อน + ตัวควบคุมอุณหภูมิอัจฉริยะ + หน้าจอสัมผัสสี |
| การควบคุมอุณหภูมิ | เซ็นเซอร์ K ความแม่นยำสูง + การควบคุมแบบวงปิด + ตัวควบคุมอุณหภูมิอิสระ (ความแม่นยำ ±1℃) |
| เซ็นเซอร์ | 1 ชิ้น |
| วิธีการวางตำแหน่ง | ตัวรองรับ PCB รูปตัว V + ตัวยึดอเนกประสงค์ภายนอก + ไฟเลเซอร์สำหรับการจัดกึ่งกลางและการวางตำแหน่ง |
| ขนาดโดยรวม | L450mm × W470mm × H670mm |
| ช่วงขนาด PCB | สูงสุด 140mm × 160mm, ต่ำสุด 5mm × 5mm |
| ช่วงขนาด BGA | สูงสุด 50mm × 50mm, ต่ำสุด 1mm × 1mm |
| ความหนา PCB | 0.3 - 5mm |
| ความแม่นยำในการติดตั้ง | ±0.01mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 30KG |
| น้ำหนักชิปสูงสุด | 150g |
| โหมดการทำงาน | ห้าโหมด: กึ่งอัตโนมัติ / แมนนวล / ถอด / ติดตั้ง / เชื่อม |
| การใช้งาน | ชิป / การซ่อมแซมเมนบอร์ดโทรศัพท์ |