| ชื่อแบรนด์: | KIC |
| เลขรุ่น: | X5 |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชิ้นต่อเดือน |
KIC2000 โปรไฟล์ความร้อนที่คอมแพคตและแข็งแรงสําหรับการวาดแผนภูมิ SPC
ลักษณะ
1, ความถี่การรับส่ง: 433.92MHz
2แพ็คเกจเดิมครบครัน พร้อมคู่ร้อนเดิม ปรางป้องกัน โปรแกรม ฯลฯ
3, การสนับสนุนทางเทคนิคและการรับประกันจาก USA
4, การปรับปรุงกระบวนการความร้อนเพื่อใช้พลังงานที่ต่ํากว่า
5, โปรแกรมการวาดแผนภูมิ SPC มาตรฐานรวม CpK ช่วยเปิดเผยการเปลี่ยนแปลงในโปรไฟล์ตามเวลา
6, การผสมผสานโปรไฟล์มาตรฐาน, แสดงกระบวนการที่แตกต่างกัน
7, แฮร์ดแวร์แข็งแรงและคอมแพคต์ ด้วยการรับประกัน 1 ปี
8, 9 และ 12 ช่องทาง (สายเชื่อม TC แบบมาตรฐาน K)
รายละเอียด
| ความถูกต้อง | ±1.2°C |
| การแก้ไข | ตัวแปร 0.3 ถึง 0.1 °C |
| อุณหภูมิการทํางานภายใน | 0°C ถึง 105°C |
| ความเหมาะสมของเทอร์โมคอปล์ | ประเภท K 9 หรือ 12 TC |
| ระยะอุณหภูมิ | -150°C ถึง 1050°C |
| ความสามารถของคอมพิวเตอร์ | PC |
| ความต้องการพลังงาน | แบตเตอรี่แอลคาลี 9 วอล |
| เครื่องรับความร้อน | 433.92 MHz |