| เลขรุ่น: | ทีซี-60 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 10,000 ชิ้นต่อเดือน |
8 ช่อง K แบบจอ/บันทึก โปรไฟล์ความร้อน 3.6VDC
คําแนะนํา
เครื่องประกอบความร้อนของแบรนด์นี้เป็นเครื่องประกอบความร้อนที่มีคุณภาพสูงของแบรนด์จีน มีตัวเลือก 4 ช่อง, 6 ช่อง และ 8 ช่อง
การประกอบแบบมาตรฐาน
1. เครื่องทําโปรไฟล์ความร้อน
2กล่องกันไฟ
3สายทดสอบอุณหภูมิ
4สายดาวน์โหลดข้อมูล
5ชาร์จ
6. เทปติดต่อความร้อนสูง
7ซีดีโปรแกรม
8.?? +?? เครื่องสกรู
9. จับ
10ถุงมือกันไฟ
11สายเชื่อม
12- ม่าน
13กล่องเครื่องมือ
14. คู่มือผู้ใช้
15ใบรับรอง
16แพ็คเกจเดิมครบครัน พร้อมคอเปอร์ความร้อนเดิม ป้องกัน โปรแกรม เป็นต้น
รายละเอียด
| รุ่น | TC-60KII |
| คู่ความร้อน | คู่ความร้อนแบบ K |
| ระยะเวลาในการเก็บตัวอย่าง | 0.05sec---600sec ตั้งด้วยโปรแกรม |
| อุณหภูมิทํางานภายใน | 0 ̊C ถึง 85 ̊C |
| โหมดบันทึก | 120000จุด/ช่อง สามารถบันทึกโปรไฟล์ 256 ชุด |
| การแก้ไข | 0.1°C |
| ระยะวัดอุณหภูมิ | 0°600°C หรือ 0° 1200°C |
| ความแม่นยําในการวัดอุณหภูมิ | ±1.0°C |
| พลังงานรวม | ≤ 100mW |
| โลตติจ์ทํางาน | 3.6VDC แบตเตอรี่ที่ชาร์จใหม่ |
| กล่องกั้น | 252 ((L) × 88 ((W) × 30 ((H) mm |
| โหมดการเริ่มต้น | คู่มือ ระบุเวลา หรือ ระบุอุณหภูมิ |
| โหมดการรหัสใหม่ | RS232/USB |
| ขนาด | 208 ((L) × 75 ((W) × 15 ((H) mm 208 ((L) × 75 ((W) × 19 ((H) mm |
![]()
![]()