| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-700 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| รุ่น | HS-700 |
|---|---|
| พลังงาน | AC 100V / 220V ± 10% 50/60Hz |
| พลังงานทั้งหมด | 2600W |
| พลังงานเครื่องทําความร้อน | เครื่องทําความร้อนด้านบน 1200W (สูงสุด) เครื่องทําความร้อนด้านล่าง 1200W (สูงสุด) |
| การควบคุมอุณหภูมิ | เซ็นเซอร์ K ความละเอียดสูง + การควบคุมวงจรปิด (ความละเอียด ± 1 °C) |
| ระยะขนาด PCB | ขนาดสูงสุด 140 mm × 160 mm, ขั้นต่ํา 5 mm × 5 mm |
| ระยะขนาด BGA | ขนาดสูงสุด 50mm × 50mm, ขั้นต่ํา 1mm × 1mm |
| ความ แม่น ที่ เพิ่ม ขึ้น | ± 0.01 มม. |
| น้ําหนักของเครื่อง | 30 กิโลกรัม |