| ชื่อแบรนด์: | KIC |
| เลขรุ่น: | X5 |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชิ้นต่อเดือน |
KIC2000 โปรไฟล์สําหรับ Optimization กระบวนการและการใช้พลังงานต่ํา
ลักษณะ
1, ความถี่การรับส่ง: 433.92MHz
2แพ็คเกจเดิมครบครัน พร้อมคู่ร้อนเดิม ปรางป้องกัน โปรแกรม ฯลฯ
3, การสนับสนุนทางเทคนิคและการรับประกันจาก USA
4, การปรับปรุงกระบวนการความร้อนเพื่อใช้พลังงานที่ต่ํากว่า
5, โปรแกรมการวาดแผนภูมิ SPC มาตรฐานรวม CpK ช่วยเปิดเผยการเปลี่ยนแปลงในโปรไฟล์ตามเวลา
6, การผสมผสานโปรไฟล์มาตรฐาน, แสดงกระบวนการที่แตกต่างกัน
7, แฮร์ดแวร์แข็งแรงและคอมแพคต์ ด้วยการรับประกัน 1 ปี
8, 9 และ 12 ช่องทาง (สายเชื่อม TC แบบมาตรฐาน K)
รายละเอียด
| ความถูกต้อง | ±1.2°C |
| การแก้ไข | ตัวแปร 0.3 ถึง 0.1 °C |
| อุณหภูมิการทํางานภายใน | 0°C ถึง 105°C |
| ความเหมาะสมของเทอร์โมคอปล์ | ประเภท K 9 หรือ 12 TC |
| ระยะอุณหภูมิ | -150°C ถึง 1050°C |
| ความสามารถของคอมพิวเตอร์ | PC |
| ความต้องการพลังงาน | แบตเตอรี่แอลคาลี 9 วอล |
| เครื่องรับความร้อน | 433.92 MHz |
| ขนาด | ดูตารางความอดทนต่ออุณหภูมิด้านล่างสําหรับรายละเอียด |
ประเด็นที่ต้องการความสนใจ
1. ตรวจสอบว่าแบตเตอรี่ชาร์จเต็ม และอุณหภูมิพื้นผิวไม่ควรเกิน 40'C. เพื่อการทดสอบความแม่นยํา, กรุณาลองเริ่มการทดสอบที่อุณหภูมิพื้นผิวต่ํากว่า 40 °C
2.การยืนยันการสื่อสารระหว่าง PC และเครื่องมือ: เครื่องมือ thermocouple ต้องตรวจจับและเก็บอุณหภูมิคงที่ ก่อนที่จะเข้าสู่ขั้นตอนการทดสอบต่อไป
3.กล่องกันความร้อนสามารถทนอุณหภูมิสูงสุด 280 °C ได้ 9 นาที. mKIC กรุณาให้แน่ใจว่าอุณหภูมิภายในเครื่องมือไม่เกิน 85 °C นอกช่วงนี้
4.ถ้าไม่ใช้นาน กรุณาปิดไฟและเอาแบตเตอรี่ออก หากคุณจําเป็นต้องใช้มัน กรุณาพยายามเก็บแบตเตอรี่ในสภาพที่ต่ํากว่า 60 ° Cถ้ามีเสียงต่อเนื่องเมื่อการเปิดพลังงานเป็นเวลานาน, กรุณาตรวจสอบว่าแบตเตอรี่จะลดลงและเปลี่ยนมัน เสียงปกติมีระยะเวลาประมาณ 5 วินาที
5.เมื่อผ่านผ่านเตาอบ, กรุณาให้แน่ใจว่าปกปิดกล่องกันไฟและได้ยินเสียง "คลิก" เพื่อปิดผ้าปูกันไฟสีเหลือง
6เพียงเครื่องบันทึกอุณหภูมิไฟ XimC2000 ตัวเดียวเท่านั้นที่สามารถเชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ได้ในเวลาเดียวกันไม่สามารถเชื่อมต่อเครื่องบันทึกหลายเครื่องกับพอร์ต USB เดียวกันบนคอมพิวเตอร์ในเวลาเดียวกันและเลือกเครื่องบันทึกหนึ่งเครื่อง.
7.หลังจากผ่านเตาอบอีกครั้ง รอจนกระทั่งกล่องกันหนาวลง ก่อนที่จะใช้มันอีกครั้ง
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()