|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | RT800LA / RT800L |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชิ้น/เดือน |
เครื่อง PCB Router มืออาชีพที่ออกแบบมาเพื่อการตัด PCB ความแม่นยําสูงหลังจากการประกอบ SMT เหมาะสําหรับ PCB ที่แข็งแรง, PCB อลูมิเนียม, FR4, และการตัดลักษณะที่ซับซ้อนเส้นตรง, ลายโค้ง, จุด, และ V-CUTการแปรรูป
เหมาะสําหรับโรงงาน EMS ผู้ผลิต PCB และสายการผลิต SMTที่ต้องการความแม่นยํา ความมั่นคง และอัตโนมัติ
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทเครื่อง | RT800LA / RT800L |
| ขนาดการตัดที่มีประสิทธิภาพ | 300 * 350 มม. |
| ความหนาในการตัด PCB | 0.3 ️ 3.0 มิลลิเมตร |
| ฟังก์ชันการตัด | สายตรง จุด ลายโค้ง V-CUT |
| โต๊ะเครื่องจักร | โต๊ะคู่ |
| ความแม่นยําในการตัด | ± 0.05 มม. |
| ซ้ําการตั้งตําแหน่งแม่นยํา | ± 0.01 มม. |
| ทิศทางเข้า | ซ้ายเข้า และขวาออก |
| วิธีการเข้าและออก | การดูดดูด |
| การปรับความกว้างของรถไฟ | การปรับเส้นทางอัตโนมัติ |
| ความเร็วขยับสูงสุด | X/Y/Y2: 1000 mm/s, Z: 800 mm/s |
| ความเร็วในการตัด | 5 100 มม/วินาที (ไม่จําเป็น) |
| ความเร็วของสปินด์ | ขนาดสูงสุด 60,000 รอบ/นาที |
| ขนาดเครื่องตัดบดที่เหมาะสม | 0.8 ️ 3.0 มิลลิเมตร |
| โหมดเปลี่ยนเครื่องมือ | การเปลี่ยนเครื่องมืออัตโนมัติ |
| การติดตามเครื่องมือ | เครื่องมือจม การตรวจพบความแตก การแก้ไขความสูงด้วยอัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุมแม่นยําหลายแกน PC |
| การควบคุมเจ้าภาพ | เซ็นฟรีเมนคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
| โหมดการขับเคลื่อนเครื่องยนต์ | ไดรฟ์เซอร์โว Panasonic |
| คู่มือสกรูหมึก | ไต้หวัน TBI / Shangyin |
| แบรนด์สปินด์หลัก | สปินด์ NSK / เยอรมัน (ไม่จํากัด) |
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้าเจ้าบ้าน | AC 220V 50/60Hz ระยะเดียว |
| พลังการเก็บฝุ่น | 3HP (2.2kW) |
| พลังงานประกอบพลังงานสําหรับเครื่องเก็บฝุ่น | AC 380V สามเฟส |
| รูปแบบการเก็บฝุ่น | การเก็บฝุ่นด้านล่าง / การเก็บฝุ่นด้านบน (ไม่จําเป็น) |
| ขนาดของเครื่องเก็บฝุ่น (L*W*H) | 665 * 635 * 1610 มม / 718 * 764 * 1708 มม |
| น้ําหนักของเครื่องเก็บฝุ่น | 155 กิโลกรัม |
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| ขนาดตัวรับตัด (L*W*H) | 1750 * 1340 * 1587 มม. |
| ขนาดของเลื่อย | 80 * 0.3 * 22 มม. |
| พลังงานของมอเตอร์ | 0.4 กิโลกรัม |