| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-520 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| ข้อมูลจำเพาะ | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | HS-520 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V±10% 50/60Hz |
| กำลังไฟรวม | 3800W |
| ขนาดโดยรวม | L460mm × W480mm × H500mm |
| ขนาด PCB | สูงสุด 300mm×280mm / ต่ำสุด 10mm×10mm |
| ขนาด BGA | สูงสุด 60mm×60mm / ต่ำสุด 1mm×1mm |
| ความหนา PCB | 0.3-5mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 20KG |
| การรับประกัน | 3 ปี (ฟรีปีแรก) |
| การใช้งาน | ชิป, เมนบอร์ดโทรศัพท์ และส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ |