|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | CM-610 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, D/P |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
เครื่องตัดพีซีบีออฟไลน์พลาตฟอร์มเดียว Router Auto Depaneling PCBA
คําอธิบาย
นี่คือระบบการนําทาง PCBA ที่ติดตั้งบนพื้นและเป็นระบบอัตโนมัติเต็มที่ที่ออกแบบมาเพื่อการทํางานบนแพลตฟอร์มเดียว. มันรวมอินเตอร์เฟซการเขียนโปรแกรมที่ใช้บน PC เพื่อการตั้งค่าและควบคุมอย่างต่อเนื่องเครื่องมีหมุนการเคลื่อนไหวความเร็วสูง, ร่วมกับเจกความแม่นยํา, การแยกแยกอย่างแม่นยํารูที่ stamped, PCBs กบ, และส่วนประกอบอื่น ๆ ที่เชื่อมต่อไม่เรียบร้อยในขณะที่พร้อมกันทําการนําทางด้านล่างและการเก็บฝุ่นสําหรับกระบวนการที่สะอาดและมีประสิทธิภาพ.
ลักษณะ
มีระบบปฏิบัติการซอฟต์แวร์ภาษาจีน/ภาษาอังกฤษที่เป็นมิตรต่อผู้ใช้ เพื่อการเข้าถึงทั่วโลกและการใช้งานง่าย
รวมกล้องความเร็วสูงของแบรนด์เยอรมัน Basler สําหรับโปรแกรมการถ่ายภาพทั้งแผ่น, ทําให้สามารถควบคุมและแก้ไขความสามารถทางไกลเพื่อความยืดหยุ่นและความสะดวกสบายสูงสุด
อุปกรณ์ที่มีคุณสมบัติที่ก้าวหน้า เช่น การเปลี่ยนเครื่องมือ (บิต) อัตโนมัติ การตรวจจับเครื่องมือหัก และการแก้ไขความสูงของเครื่องมือ เพื่อให้การทํางานต่อเนื่องและแม่นยํา ด้วยเวลาหยุดทํางานที่น้อยที่สุด
ออกแบบให้ใช้งานกับโต๊ะเดียว แต่ยังสามารถปรับปรุงได้สําหรับการรวมเครื่องจักรสองเครื่อง ทําให้การผลิตสามารถปรับขนาดได้ เมื่อคู่กับหุ่นยนต์เพิ่มประสิทธิภาพการผลิตและลดต้นทุนแรงงาน.
การใช้งาน
Full Vision Intelligent Router เป็นตัวแก้ไขที่หลากหลายที่เหมาะสมกับอุตสาหกรรมหลายสาขา เช่น อิเล็กทรอนิกส์ผู้บริโภค อุปกรณ์บ้าน อิเล็กทรอนิกส์รถยนต์และสาขาอื่นๆ ที่ต้องการการตัด PCB หลายแผ่นที่ซับซ้อนความสามารถที่ก้าวหน้าของมันให้ความแม่นยําและประสิทธิภาพในการจัดการงานตัด PCB หลากหลาย
รายละเอียด
| รุ่นเครื่อง | RTการประมวลผล |
| ขนาดของผง PCB | 310*360MM |
| อุปกรณ์ตัด | V-groove, Stamp hole, point circular เป็นต้น |
| โต๊ะตัด | โต๊ะเดียว |
| ความแม่นยําในการตัด | ± 0.08MM |
| ความแม่นยําซ้ํา | ± 0.015MM |
| ความเร็วเคลื่อนที่แกนสูงสุด | X,Y1,Y2:1000mm/s,แกน Z:800mm/s |
| สปินด์ | ยี่ห้อจีน |
| โหมดการเปลี่ยนเครื่องมือ | การเปลี่ยนเครื่องมือด้วยมือ |
| ความเร็วในการนําทางของสปินด์ | MAX: 60000 รอบ / นาที |
| การตรวจจับเครื่องมือ | อัตโนมัติเครื่องมือซึม, การทําลายเครื่องมือ (ไม่จําเป็น) |
| ความเร็วในการตัด | ปรับได้ 5~100mm/s |
| ความหนาในการตัด PCB | 0.3-3.0MM |
| วิธีการเขียนโปรแกรม | การถ่ายภาพทั้งแผ่น การสอนการวาดภาพ |
| วิธีควบคุม | ระบบควบคุม 3 แกนความแม่นยํา PC |
| X,Y1,Y2,Z โมโต้ขับเคลื่อน | การขับเคลื่อน servo ในบ้าน (ตัวเลือก Panasonic) |
| ขนาดของบิตการ маршрутизироватьที่เหมาะสม | 0.8 ละ 3.0 มม |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220V 50/60HZ ระยะเดียว |
| ขนาดเครื่อง | L*W*H ((1250mm*650mm*1550mm) |
| น้ําหนักของเครื่อง | 300 กิโลกรัม |
| พลังงานของเครื่องล้างฝุ่น | 3 HP |
| พลังงานพลังงานสําหรับเครื่องล้างฝุ่น | AC380V 3 ขั้นตอน |
| ขนาดไม่ฝุ่น | L*W*H ((800mm*400mm*780mm) |
| ขนาดเครื่องล้างฝุ่น | 60 กก. |
| วิธีทําความสะอาดฝุ่น | การทําความสะอาดด้านบน / ขนาดด้านล่าง (ไม่จําเป็น) |
ขนาด
![]()
ข้อมูลเครื่อง
ระบบ Super Vision ((พร้อมกล้องถ่ายภาพอุตสาหกรรมเยอรมนี และเลนส์ Moritex ยี่ห้อญี่ปุ่น) และอุปกรณ์เก็บฝุ่นด้านบนแปรง ESD
![]()
ระบบตัดรวม ((การตัดด้วย jig หรือนิ้วแม่เหล็ก) และนิ้วแม่เหล็ก PIN ((การออกแบบสิทธิบัตร)
![]()
ระบบการตัดที่น่าเชื่อถือ ((ใช้เยอรมนี Sycotec spindle และความถี่กลับ),Win7/Win10 ระบบเวอร์ชั่นภาษาอังกฤษ
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()