| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-520 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| รุ่น | HS-520 |
| พลังงาน | AC 220V±10% 50/60Hz |
| พลังงานทั้งหมด | 3800W |
| มิติรวม | 460mm × 480mm × 500mm |
| ระยะขนาด PCB | ขนาดสูงสุด: 300 mm × 280 mm, ขั้นต่ํา: 10 mm × 10 mm |
| ระยะขนาด BGA | ขนาดสูงสุด: 60 mm × 60 mm, ขั้นต่ํา: 1 mm × 1 mm |
| ความหนาของ PCB | 0.3-5 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักของเครื่อง | 20 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | 3 ปี (ปีแรกฟรี) |
| การใช้งาน | ชิป โทรศัพท์ motherboard และส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ |
| แพ็คเกจ | 1 ชุดต่อกล่องไม้ |
| ขนาด | 460mm × 480mm × 500mm |
| น้ําหนัก | ประมาณ 20kg |
| ระยะเวลาการจัดส่ง | 15-20 วันทําการ |
| วิธีการส่ง | ส่งส่ง (4-7 วัน) สายอากาศ (7 วัน) ทะเล (20-25 วัน) |