| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | RM-F550 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 20 ชุดต่อเดือน |
| รุ่น | QL800A |
|---|---|
| ขนาด PCB มากที่สุด | 260x340 มิลลิเมตร |
| ขนาด PCB ขั้นต่ํา | 50x50 มิลลิเมตร |
| ความหนาของ PCB | 0.4-6 มิลลิเมตร |
| ความสูงของเครื่องส่ง | 900±50 มม |
| ด้านการขนส่ง | ซ้ายไปขวา |
| ความเร็วในการขนส่ง | 1500mm/s (สูงสุด) ปรับได้ |
| รูปแบบการบรรทุก | รถไฟทางการขนส่งแบบส่วน |
| การปรับความกว้างของรถไฟ | อัตโนมัติ |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | SMEMA |
| การตั้งตําแหน่ง PCB | การตั้งตําแหน่งของเครื่องติดตั้ง |
| ระบบการเลือก | การดูดดูดระยะว่าง |
| การตัดสปินด์ / ความเร็ว | 60,000 rpm/min, แบรนด์เยอรมนี (ไม่จํากัด 100,000 rpm/min, แบรนด์เยอรมนี) |
| ประเภทการเย็น | ประเภทที่เย็นด้วยตัวเอง |
| การเปลี่ยนเครื่องมืออัตโนมัติ | ไม่จําเป็น |
| ตรวจสอบเครื่องมือบุก | ใช่ |
| ความเร็วในการแยก | 5-100mm/s |
| ความแม่นยําในการตัด | ± 0.05 มม. |
| ชุดบด | φ0.8 ~ φ3.0 การหมุนด้านขวา, แชงทองเหลืองตองเฟสเทน |
| ซ้ําการตั้งตําแหน่งแม่นยํา | ± 0.1 มม |
| เร่งขันที่สอดคล้อง | 1000 มม/วินาที |
| ประเภทแผ่น | ESD Belt Transportation / Batch Panel Forwarding Unit (หน่วยขนส่งเข็มขัด ESD) |
| การสะสมขยะ | การเก็บเก็บขยะ |
| การวางโปรแกรมขั้นตอน | GERBER Drawing Import / Editing โปรแกรมผ่านระบบภาพ |
| การจัดส่งอากาศ | 5-8 kg/cm3 |
| พลังงาน | AC380V, 50/60Hz, 3KW |
| ขนาดเครื่อง | 1500x850x1600 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | ประมาณ 800kg |