| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-700 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| รุ่น | HS-700 |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 100V / 220V±10% 50/60Hz |
| กำลังไฟรวม | 2600W |
| กำลังไฟของเครื่องทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนด้านบน 1200W (สูงสุด), เครื่องทำความร้อนด้านล่าง 1200W (สูงสุด) |
| การควบคุมอุณหภูมิ | เซ็นเซอร์ K ความแม่นยำสูง + การควบคุมแบบวงปิด ±1℃ |
| ระบบระบุตำแหน่ง | รองรับ PCB รูปตัว V + อุปกรณ์ยึดสากล + การวางตำแหน่งด้วยเลเซอร์ |
| ช่วงขนาด PCB | สูงสุด 140 มม. × 160 มม. / ต่ำสุด 5 มม. × 5 มม. |
| ช่วงขนาด BGA | สูงสุด 50 มม. × 50 มม. / ต่ำสุด 1 มม. × 1 มม. |
| ความแม่นยำในการติดตั้ง | ±0.01 มม. |
| น้ำหนักเครื่อง | 30KG |