| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-PF-100/200 |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อสัปดาห์ |
ระบบควบคุมจอสัมผัส HS-PF-100 HS-PF-200
หลักการและการควบคุม
วาล์วเจ็ตปนิวเมติกไร้สัมผัส
1วาล์วเจ็ทความเร็วสูง เป็นวาล์วเจ็ทความเร็วสูงที่ไม่ติดต่อที่ขับเคลื่อนด้วยแรงดันทางอากาศและควบคุมโดยวาล์วโซเลโนอิด โดยทําลายเทคโนโลยีการจัดส่งการติดต่อแบบดั้งเดิมไม่จําเป็นต้องย้ายแกน Z เมื่อทํางาน, ความดันสปริงในช่องคือการปรับความดันปนูเมติกที่ใช้ในการขับเคลื่อน, ไม่สัมผัสเจ็ตการจัดส่ง, ความแม่นยําสูง, ความเร็วสูงควบคุมซอลีนอยด์วาล์ว,ไมโครเมตรขนาดละเอียดเพื่อปรับการหลุด, ความดันของสปริงในช่องว่างคือการปรับระบายอากาศแบบเย็นของความเย็นและความเย็นทางกายภาพของvalve ซึ่งปรับปรุงการทํางานและอายุการใช้งานของvalve มากปรับปรุงประสิทธิภาพและอายุการใช้งานของวาล์ว.
2การออกแบบภายนอกที่คอมพ็อต การติดตั้งอุปกรณ์ที่ยืดหยุ่น การบํารุงรักษาและบริการที่รวดเร็ว
รายละเอียด
| รุ่น | HS-PF-100/200 |
| โลเตจการขับเคลื่อน | 24V |
| ความดันอากาศขั้นต่ําในการขับเคลื่อน | 0.6-0.8mPa (90Psi) |
| ความดันอากาศในถัง | 0-0.4mPa (50Psi) |
| วัสดุของกระบี่ | อลูมิเนียม |
| วัสดุก้อนของน้ํายา | SUS304 |
| ปิดพิสตัน | วัสดุสังเคราะห์ PTFE |
| ปรางเข็ม | PEK/PTFE/PE ไม่จําเป็น |
| วัสดุของเข็ม | ซุปเปอร์คาร์ไบด์ |
| วัสดุของจมน้ํา | ซุปเปอร์คาร์ไบด์ |
| อุณหภูมิร่างกาย | ≤ 100°C |
| อุณหภูมิของจมน้ํา | อุณหภูมิห้อง 130°C |
| ขนาด | 24 × 90 × 160 มม. |
| น้ําหนักร่างกาย | 0.55กิโลกรัม |
| น้ําเหลวที่ใช้ได้ |
ความเร็วสูงและการควบคุมปริมาณการจัดจําหน่ายของเหลวและสารแน่นหลากหลาย เช่น เติมพื้น, ผสม UV, ผสมเงิน, ซิลิโคน, ผสม epoxy, ผสมผิวผิวติดที่แน่น และอื่นๆ. |
สาขาใช้งาน
การเชื่อมต่อโมดูลกล้อง, การเชื่อมต่อหน่วยควบคุมเซนเซอร์ และการวาง, การเชื่อมต่อแผ่นที่ยืดหยุ่น, การเติมลดแผ่นหลัก, การเชื่อมต่อเบเซล, การเชื่อมต่อโมดูลกุญแจลายนิ้วมือ, การเชื่อมต่อหน่วยควบคุมเซนเซอร์พลังงานไฟฟ้าน้ํา.
![]()
Shenzhen Hansome Technology Co.,Ltd ((HSTECH) เป็นผู้ผลิตอุปกรณ์การจัดการบอร์ด SMT เป็นมืออาชีพ ((Loader,Unloader,Buffer,Conveyor,etc)เราเป็นบริษัทเทคโนโลยีสูง ที่มีสิทธิทรัพย์สินทางปัญญาอิสระบริษัทนี้ประกอบกิจการหลักๆในด้านการวิจัยและพัฒนา, การผลิตและการขายของอุปกรณ์การจัดการแผ่น SMT / THT
เรามีเทคนิคมืออาชีพและการขาย,อาศัยเทคโนโลยีสูงและพยายามที่ดีที่สุดของเราเพื่อให้บริการการจัดการบอร์ดที่มีประสิทธิภาพสูงและน่าเชื่อถือได้แก่ลูกค้าของเราในขณะเดียวกันทีมวิศวกรรมที่ประสบการณ์ของเรา มักจะเข้าใจทิศทางการพัฒนาของโรงงานฉลาดอัพเดทผลิตภัณฑ์และเทคนิคตามความต้องการของตลาด, ดําเนินการเพื่อทําให้อัตโนมัติและผลิตภัณฑ์ที่มีประหยัดมากขึ้นตลอดเวลา, เรายังทํา OEM ตามความต้องการที่แตกต่างกันของลูกค้าของเรา.