| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-PF-PUR30CC |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อสัปดาห์ |
เครื่องควบคุมวาล์วเจ็ตเพียโซอิเล็กทริกสําหรับวาล์วเจ็ตเพียร์ PUR HS-PF-PUR30CC-A/B
หลักการและการควบคุม
300CC PUR Jetting Valve ระบบระบายไฟฟ้า
1วาล์วฉีด PUR ประกอบด้วยโมดูลทําความร้อนกลอง, โมดูลปิดความดัน, โมดูลทําความร้อนระบายน้ํา, โมดูลเส้นทางการไหล, โมดูลร่างของวาล์วและโมดูลระบายความร้อน
2.โมดูลการทําความร้อนกระบอกนํากระบอกและการทําความร้อนในระยะเดียวที่มีอุณหภูมิที่ควบคุมได้ การทําความร้อนเบื้องต้นของเจลเสร็จสิ้น
3โมดูลหมวกกดดัน ปิดและกดดันกลองและควบคุมความดันออกผ่านตัวควบคุม
4โมดูลระบายความร้อนระบายความร้อนและลดเสียงจากร่างของวาล์ว
เครื่องควบคุมวาล์วเจต
1.จอสัมผัสควบคุมพีเซโอไฟฟ้า วาล์วฉีดและระบบการจัดจําหน่าย, รองรับการสื่อสาร MES, แรง, ปลอดภัยและน่าเชื่อถือ
2.จอสัมผัสใช้โหมดควบคุมกราฟิก ส่วนประกอบของระบบกระจายและฟังก์ชันการแสดงการควบคุมถูกแสดงด้วยภาพที่ค่อนข้างเรียบง่ายและเข้าใจง่าย
3อุปกรณ์ทําความร้อนด้วยกระบอก: กระบอกต้องทําความร้อนถึงอุณหภูมิที่เหมาะสมก่อนการจัดส่ง อุปกรณ์ทําความร้อนใช้โหมดทําความร้อนในระยะเดียว
4.การทําความร้อนที่ช่องจมูกรักษาอุณหภูมิคงที่ของเจลเพื่อตอบสนองผลงานที่ดีที่สุดของเจล ผลงานที่ดีที่สุดของคอลโลอยด์
เครื่องปรับความร้อนแบบกระบอกและกระบอก
1ช่องจมน้ําต้องถูกทําความร้อนถึงอุณหภูมิที่เหมาะสมก่อนการจัดส่ง เครื่องทําความร้อนใช้โหมดทําความร้อนสองระยะ
2.การทําความร้อนที่ช่องจมูกรักษาอุณหภูมิคงที่ของเจลเพื่อตอบสนองผลงานที่ดีที่สุดของเจล ผลงานที่ดีที่สุดของคอลโลอยด์
รายละเอียด
| รุ่น | HS-PF-PUR300CC-A/B |
| ขนาด (L*W*H) | 116MM*96MM*218MM |
| น้ําหนัก | ประมาณ 1.5 กิโลกรัม |
| วัสดุของบล็อกกันความร้อน | PEEK |
| วิธีการวัดอุณหภูมิ | PT100 |
| อุณหภูมิในการทําความร้อนในถัง | ≤ 160°C |
| ความดันอากาศในฉีด | 0 ~ 2.0Kpa |
| ความแม่นยําในการกระจายกาว | >98% |
| ความกว้างขั้นต่ําของสายกาว | 0.5MM |
| ระยะความแน่น | 1 ~ 100000Cps |
| ความเร็วของเครื่องบิน | 200 จุด/วินาที |
| วัสดุของวาล์ว | สแตนเลสที่แข็งแรงมาก |
| วัสดุของจมูก | โลหะตองกราน |
| โลเตจการทําความร้อน | 220V |
| อุณหภูมิในการทําความร้อนของที่นั่ง | ≤ 250°C |
| ความดันอากาศของวาล์ว | 6.0 ~ 7.0Kpa |
| ปริมาตรการกระจายกาว | 0.3nl |
| กว้างของกาวที่ส่งมากที่สุด | 0.4MM |
| แหล่งพลังงาน | ก๊าซดันแห้ง |
| น้ําเหลวที่ใช้ได้ | สารสอดหลอมร้อนส่วนใหญ่ ซิลิโคน คลอมสีแดง ธ อร์เอปอ๊กซี่ คลอมสีดํา เป็นต้น |
สาขาใช้งาน
SMT/FPC/PCB การประกอบ, การประกอบจอจอแบน, การบรรจุครึ่งตัวนํา, อุตสาหกรรม LED, อุตสาหกรรมอุปกรณ์การแพทย์, อุตสาหกรรมชั้นในที่ไม่ได้มีเครื่องหมาย
![]()