| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-PF-100/200 |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อสัปดาห์ |
ระบบควบคุมจอสัมผัส HS-PF-100 HS-PF-200
เครื่องควบคุมวาล์วเจต
1จอสัมผัสควบคุมพีเซโอไฟฟ้า วาล์วฉีดและระบบการจัดจําหน่าย รองรับการสื่อสาร 485 แรง, ปลอดภัยและน่าเชื่อถือ
2.จอสัมผัสใช้โหมดควบคุมกราฟิก ส่วนประกอบของระบบกระจายและฟังก์ชันการแสดงการควบคุมถูกแสดงด้วยภาพที่ค่อนข้างเรียบง่ายและเข้าใจง่าย
3.อุปกรณ์ทําความร้อนด้วยกระบอก: กระบอกต้องทําความร้อนถึงอุณหภูมิที่เหมาะสมก่อนการกระจาย.อุปกรณ์ทําความร้อนใช้โหมดทําความร้อนในระยะเดียว
4.การทําความร้อนที่ช่องจมูกรักษาอุณหภูมิคงที่ของเจลเพื่อตอบสนองผลงานที่ดีที่สุดของเจล ผลงานที่ดีที่สุดของคอลโลอยด์
รายละเอียด
| รุ่น | HS-PF-100/200 |
| โลเตจการขับเคลื่อน | 24V |
| ความดันอากาศขั้นต่ําในการขับเคลื่อน | 0.6-0.8mPa (90Psi) |
| ความดันอากาศในถัง | 0-0.4mPa (50Psi) |
| วัสดุของกระบี่ | อลูมิเนียม |
| วัสดุก้อนของน้ํายา | SUS304 |
| ปิดพิสตัน | วัสดุสังเคราะห์ PTFE |
| ปรางเข็ม | PEK/PTFE/PE ไม่จําเป็น |
| วัสดุของเข็ม | ซุปเปอร์คาร์ไบด์ |
| วัสดุของจมน้ํา | ซุปเปอร์คาร์ไบด์ |
| อุณหภูมิร่างกาย | ≤ 100°C |
| อุณหภูมิของจมน้ํา | อุณหภูมิห้อง 130°C |
| ขนาด | 24 × 90 × 160 มม. |
| น้ําหนักร่างกาย | 0.55กิโลกรัม |
| น้ําเหลวที่ใช้ได้ |
ความเร็วสูงและการควบคุมปริมาณการจัดจําหน่ายของเหลวและสารแน่นหลากหลาย เช่น เติมพื้น, ผสม UV, ผสมเงิน, ซิลิโคน, ผสม epoxy, ผสมผิวผิวติดที่แน่น และอื่นๆ. |
สาขาใช้งาน
การเชื่อมต่อโมดูลกล้อง, การเชื่อมต่อหน่วยควบคุมเซนเซอร์ และการวาง, การเชื่อมต่อแผ่นที่ยืดหยุ่น, การเติมลดแผ่นหลัก, การเชื่อมต่อเบเซล, การเชื่อมต่อโมดูลกุญแจลายนิ้วมือ, การเชื่อมต่อหน่วยควบคุมเซนเซอร์พลังงานไฟฟ้าน้ํา.
![]()