| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-800 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| รุ่น | HS-800 |
| กำลังไฟของเครื่องทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนด้านบน 1200W (สูงสุด) เครื่องทำความร้อนด้านล่าง 1200W (สูงสุด) |
| การอุ่นล่วงหน้าด้านล่าง | IR 5000W |
| การควบคุมอุณหภูมิ | เทอร์โมคัปเปิลชนิด K, การควบคุมแบบวงปิด |
| วิธีการระบุตำแหน่ง | รูภายนอกหรือรูตำแหน่ง |
| ขนาดโดยรวม | L970mm × W700mm × H830mm |
| ขนาด PCB | W650mm × D610mm |
| ช่วงขนาด BGA | สูงสุด 80mm × 80mm, ต่ำสุด 1mm × 1mm |
| ความหนา PCB | 0.3 - 5mm |
| ความแม่นยำในการติดตั้ง | ±0.01mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 140KG |