| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-620 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | HS-620 |
| พลังงาน | AC 220V±10% 50/60Hz |
| พลังงานทั้งหมด | 3500W |
| พลังงานเครื่องทําความร้อน | โซนอุณหภูมิชั้นบน 1200W โซนอุณหภูมิชั้นสอง 1200W โซนอุณหภูมิ IR 2700W |
| วัสดุไฟฟ้า | มอเตอร์ขับ + PLC ปรับปรุงความร้อนสมาร์ท + สีจอสัมผัส |
| การควบคุมอุณหภูมิ | เครื่องควบคุมอุณหภูมิอิสระที่มีความแม่นยําถึง ± 1 °C |
| อินเตอร์เฟซอุณหภูมิ | 1 อัน |
| ระบบการหาที่ | สล็อตทรง V จิกรองรับ PCB ปรับได้ แสงเลเซอร์สําหรับการตั้งกลางและตําแหน่งอย่างรวดเร็ว |
| มิติรวม | L650mm × W630mm × H850mm |
| ระยะขนาด PCB | ขนาดสูงสุด 450 mm × 390 mm, ขั้นต่ํา 10 mm × 10 mm |
| ระยะขนาด BGA | ขนาดสูงสุด 80 mm × 80 mm, ขั้นต่ํา 1 mm × 1 mm |
| น้ําหนักของเครื่อง | 60 กิโลกรัม |
| การใช้งาน | ชิป ซ่อมแซมเมนบอร์ดโทรศัพท์ และซ่อมแซมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ |