| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-520 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| รุ่น | HS-520 |
|---|---|
| พลังงาน | AC 220V±10% 50/60Hz |
| พลังงานทั้งหมด | 3800W |
| มิติรวม | L460mm × W480mm × H500mm |
| ขนาด PCB | ขนาดสูงสุด 300 มม × 280 มม |
| ขนาด BGA | ขนาดสูงสุด 60 มม × 60 มม |
| ความหนาของ PCB | 0.3-5 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักของเครื่อง | 20 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | 3 ปี (ปีแรกฟรี) |
| การใช้งาน | ชิป โทรศัพท์ motherboard และซ่อมแซมส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ |
Shenzhen Hansome Technology Co., Ltd (HSTECH) เป็นผู้ผลิตอุปกรณ์การจัดการบอร์ด SMT อย่างมืออาชีพ รวมถึงเครื่องบรรทุก เครื่องถอน เครื่องพับ เครื่องขนส่ง และระบบที่เกี่ยวข้องในฐานะบริษัทเทคโนโลยีสูงที่มีสิทธิทรัพย์สินทางปัญญาอิสระ, เราเชี่ยวชาญในด้านการวิจัย, การพัฒนา, การผลิต, และการขายของ SMT / THT การผลิตสายการจัดการพานอุปกรณ์
บริษัทของเรามีช่างมืออาชีพและทีมงานขาย ที่ใช้เทคโนโลยีที่ทันสมัย เพื่อให้ลูกค้าได้มีทางออกในการจัดการบอร์ด ที่มีประสิทธิภาพสูงและน่าเชื่อถือทีมงานวิศวกรรมที่ประสบการณ์ของเรา ติดตามแนวโน้มการพัฒนาโรงงานฉลาดอย่างต่อเนื่อง, อัพเดทสินค้าและเทคโนโลยีตามความต้องการของตลาดและเรายังให้บริการ OEM ตามความต้องการของลูกค้า.