| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | RM-F550 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 20 ชุดต่อเดือน |
| รุ่น | RM-F328 |
|---|---|
| โครงสร้าง | สปินด์เดี่ยว แพลตฟอร์มคู่ |
| ความยาวในการตัดที่มีประสิทธิภาพ | 300 × 350 มม. |
| ประเภทการตัด | สายตรง, กว้าง, วงกลม |
| ความเร็วในการเคลื่อนไหว | แกน X/Y: 1000mm/s แกน Z: 500mm/s |
| วิธีเก็บฝุ่น | คอลเลคชั่นชั้นบน |
| ความเร็วของสปินด์ | 40,000 ₹ 60,000 รอบ / นาที |
| สปินด์ลิ่ง | ขนาดสูงสุด 60,000 รอบ/นาที |
| ความเร็วในการตัด | การปรับ 1 ′′ 100mm/s |
| ความแม่นยําในการตัด | ± 0.03 มม. |
| ย้ําความถูกต้อง | ± 0.01 มม. |
| โปรแกรม | CCD สีสัน |
| การเชื่อมต่อภายนอก | USB |
| ชุด Router | เครื่องตัดบด, φ0.8?? φ3.0 การหมุนซ้าย, Shank Tungsten Steel |
| พลังงาน | 380V |
| พลังงานเครื่อง | 2000W |
| ขนาดของเครื่องเก็บฝุ่น | 600 × 470 × 730 มม. |
| พลังการเก็บฝุ่น | 2.2Kw 380V |
| ความดันอากาศของเครื่องเก็บฝุ่น | 4?? 6 กิโลกรัม/ซม. |
| ประตูรักษาความปลอดภัย | ประตูมือ |
| เตือนความผิดพลาด | ใช่ |
| วิธีการโปรแกรม | โปรแกรมตัวเอง กล้องที่ควบคุมด้วยคีย์บอร์ดและหนู |