| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | RM-F550 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 20 ชุดต่อเดือน |
| รุ่น | RM-F328 |
| โครงสร้าง | แกนเดี่ยว แท่นคู่ |
| ความยาวตัดที่มีประสิทธิภาพ | 300 × 350 มม. |
| ประเภทการตัด | เส้นตรง ส่วนโค้ง วงกลม |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | แกน X/Y: 1000 มม./วินาที, แกน Z: 500 มม./วินาที |
| วิธีการเก็บฝุ่น | เก็บฝุ่นด้านบน |
| ความเร็วแกนหมุน | 40,000 - 60,000 RPM |
| แกนหมุนเราเตอร์ | สูงสุด 60,000 RPM |
| ความเร็วในการตัด | ปรับได้ 1-100 มม./วินาที |
| ความแม่นยำในการตัด | ±0.03 มม. |
| ความแม่นยำในการทำซ้ำ | ±0.01 มม. |
| การตั้งโปรแกรม | CCD สี |
| การเชื่อมต่อภายนอก | USB |
| ชุดเราเตอร์ | ดอกกัด, φ0.8-φ3.0 หมุนซ้าย, ก้านเหล็กทังสเตน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| กำลังเครื่องจักร | 2000W |
| ขนาดเครื่องเก็บฝุ่น | 600 × 470 × 730 มม. |
| กำลังเครื่องเก็บฝุ่น | 2.2Kw, 380V |
| แรงดันลมเครื่องเก็บฝุ่น | 4-6 KG/cm³ |
| ประตูนิรภัย | ประตูแบบแมนนวล |
| สัญญาณเตือนข้อผิดพลาด | มี |
| วิธีการตั้งโปรแกรม | ตั้งโปรแกรมเอง, กล้องควบคุมด้วยคีย์บอร์ดและเมาส์ |