| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-700 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| แบบอย่าง | HS-700 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 100V / 220V±10% 50/60Hz |
| กำลังทั้งหมด | 2600W |
| กำลังเครื่องทำความร้อน | ฮีตเตอร์บน 1200W (สูงสุด), ฮีตเตอร์ล่าง 1200W (สูงสุด) |
| วัสดุไฟฟ้า | มอเตอร์ขับเคลื่อน + ตัวควบคุมอุณหภูมิอัจฉริยะ + หน้าจอสัมผัสสี |
| การควบคุมอุณหภูมิ | K-sensor ความแม่นยำสูง + การควบคุมวงปิด + ตัวควบคุมอุณหภูมิอิสระ (ความแม่นยำ ± 1 ℃) |
| เซนเซอร์ | 1 ชิ้น |
| วิธีการหาตำแหน่ง | รองรับ PCB รูปร่าง V + อุปกรณ์ติดตั้งสากลภายนอก + แสงเลเซอร์สำหรับการจัดกึ่งกลางและการวางตำแหน่ง |
| ขนาดโดยรวม | ยาว 450 มม. × กว้าง 470 มม. × สูง 670 มม |
| ช่วงขนาด PCB | สูงสุด 140 มม. × 160 มม. ต่ำสุด 5 มม. × 5 มม |
| ช่วงขนาด BGA | สูงสุด 50 มม. × 50 มม. ต่ำสุด 1 มม. × 1 มม |
| ความหนาของ PCB ที่ใช้งานได้ | 0.3 - 5มม |
| ความแม่นยำในการติดตั้ง | ±0.01มม |
| น้ำหนักเครื่อง | 30กก |
| ติดชิปน้ำหนัก | 150ก |
| โหมดการทำงาน | ห้า: กึ่งอัตโนมัติ / คู่มือ / ลบ / ติด / เชื่อม |
| แอปพลิเคชัน | ซ่อมชิป/เมนบอร์ดโทรศัพท์ |