|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | RM-288 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 20 ชุดต่อเดือน |
เครื่องกําจัดแผ่น PCB ที่ถูกกัดโดยหนู / เครื่องกําหนดทางอัตโนมัติ PCB ที่มี Spindle 60000 RPM
เครื่องตัด milling เครื่องตัด Router อัตโนมัติ เรียกว่าเครื่องตัด PCBA อัตโนมัติ ด้วยชุด milling การแห้ง spindle ความเร็วสูง เพื่อตัด pcba ความหนาแน่นสูงและพื้นฐานวัสดุอื่น ๆ
ลักษณะหลัก
1การควบคุมไฟฟ้า ไม่มีแหล่งอากาศ
2ความมั่นคงสูง การบํารุงรักษาง่าย
3, การทํางานง่าย, เวลาเปลี่ยนสั้น
4, การออกแบบสําหรับแผ่น PCBA ขนาดเล็กและกลาง
การปรับเปลี่ยน
| รุ่น | RTการประมวลผล | RTการประมวลผล | RTวัตถุดิบ |
| โครงสร้าง | สปินด์เดียว แพลตฟอร์มทํางานคู่ | สปินด์เลอร์คู่ แพลตฟอร์มทํางานคู่ | |
| ขนาดเครื่อง ((มม) | 1000*1200*1550 | 1200*1400*1550 | |
| น้ําหนักรวม | 700 กิโลกรัม | 900 กก. | |
| ขนาดของเครื่องเก็บฝุ่น ((mm) | 625*600*1600 | ||
| วิธีการเก็บฝุ่น | การเก็บของด้านล่าง | ||
| ขนาดของพื้นที่ทํางาน | 300*400 มม. | 410*510 มิลลิเมตร | |
| ประเภทการขับเคลื่อนบนแพลตฟอร์ม | แพลตฟอร์มหมุนสองตัว เครื่องตัดชิ้นแม่นยําพร้อมเครื่องเปลี่ยนมอเตอร์ 3 ขั้นตอน | ||
| ระบบขับเคลื่อน | แกน X/Y/Z ขับเคลื่อนโดยมอเตอร์เซอร์โวแกน W ขับเคลื่อนโดยอินเวอร์เตอร์ความถี่ของมอเตอร์สามเฟส | ||
| สปินด์ลิ่ง | 5000 ~ 50000 รอบ / นาที, การเย็นอัตโนมัติ | 5000 ~ 60000 รอบ / นาที, การเย็นอัตโนมัติ | |
| ความเร็วในการตัด | 1-100mm/s | ||
| ความแม่นยําในการตัด | ± 0.05 มม. | ||
| ความแม่นยําซ้ํา | ± 0.02 มม. | ||
| ความเร็วในการเคลื่อนที่แกน | 800 มม./วินาที | ||
| ระบบแกน Z | หมุนสกรู, นําคู่ | ||
| ชุดรูเตอร์ | เครื่องตัดบด,φ0.8 ~ φ3.0 การหมุนซ้าย,สแตนเลส Tungsten Shank | ||
| การควบคุมอายุการใช้งานของเครื่องมือ | การควบคุมโปรแกรมซอฟต์แวร์ | ||
| ฟังก์ชันป้องกัน | ผ้าม่านแสงที่ปลอดภัย | ||
| ประตูรักษาความปลอดภัย | ประตูมือ | ||
| เครื่องเตือนความผิดพลาด | ใช่ | ||
| วิธีการโปรแกรม | โปรแกรมตัวเอง กล้องที่ควบคุมโดยคีย์บอร์ดและหนู | ||
ขนาดของเครื่อง![]()
เครื่องเก็บฝุ่นระบายความเงียบ
| โวลเตชั่น | 380V/50Hz |
| พลัง | 2.2KW |
| ความดันอากาศ | 1500Pa |
| การไหลของอากาศสูงสุด | 2800 m3/h |
| เสียง | < 77dB |
| ห้องรับอากาศ | φ125mm |
| ประสิทธิภาพของกรอง | 99% |
| วัสดุ | กันน้ําและน้ํามัน |
| ระดับการกรอง | 3-5μm |
| จํานวน | 1 ชิ้น |
| ประเภทของกรอง | การกรองความดันแบบเนกติฟ |
| โหมดไม่ฝุ่น | การทํามือ |
| ความจุของถังฝุ่น | 12L |
| ขนาด | 625x600x1160 มิลลิเมตร |
ข้อมูลเครื่อง
ไฮสปีดไซโคเทค สปินเดล แบรนด์เยอรมัน![]()
ระบบปฏิบัติการ Windows7/10 เวอร์ชั่นภาษาอังกฤษ การแก้ไขความผิดพลาดและการทํางานง่าย![]()
ระบบการมองเห็นสูงสุด
ด้วยกล้อง CCD ความเร็วสูง ให้ผู้ใช้งานสามารถแก้ไขเส้นทางการตัดได้ง่าย ๆ ด้วยคุณสมบัติการปรับระดับอัตโนมัติที่ส่งผลให้การตัดมีความแม่นยํามาก
![]()
ระบบการเคลื่อนไหว
แกน X, Y และ Z ผลิตจากสกรูนําลูกบอลความแม่นยําของเกรดการบด และขับเคลื่อนโดยเครื่องยนต์ AC servo, ประสบผลงานการเคลื่อนไหวที่ดีและมั่นคง,มีความถี่ถึง 1K Hz เวลาตอบสนองความเร็วสูงและกรองลดกระแทกด้วยตัวเอง.![]()
ชุด Router ที่แขวนนวัตกรรม
การออกแบบของแกนขับเคลื่อนที่ตั้งอยู่กลางและทาสในทั้งสองข้าง, ซึ่งรับประกันความมั่นคงและความแม่นยํา, ส่งผลให้มีโครงสร้างที่มีความสอดคล้องและขนาดที่ค่อนข้างเล็ก.(50% น้อยกว่ามาตรฐานของอุตสาหกรรม).
![]()
โครงสร้างโต๊ะทํางานหมุน
การออกแบบของโต๊ะทํางานถูกขับเคลื่อนโดยการแยกหมุนดึงสูง ((180 องศา) ให้ความแม่นยําและความมั่นคงมากกว่าโต๊ะทํางานของเครื่องจักรที่ขับเคลื่อนกระบอกการออกแบบที่นวัตกรรมของโต๊ะทํางานหมุนนี้ยังทําให้การทํางานพร้อมกันของอัลการอริทึมการตัดที่แตกต่างกันทั้งบน A และ B โต๊ะทํางานส่งผลลัพธ์ให้เกิดการเปลี่ยนแปลง
![]()
การจัดการใบ
การอนุญาตการตั้งใบตัดเป็นระยะ ๆ ลดต้นทุนของวัสดุบริโภคมาก
เครื่องบดหิน
เครื่องตัดบดถูกขับเคลื่อนโดยสปินด์ความเร็วสูงที่มีข้อดีของแรงตัดที่ลดลง ความแม่นยําสูง ความดังต่ําและเหมาะสําหรับ PCBs กว้างทั้งหมด เช่นกลม,เส้นตรง,L หรือ U แบบสี่เหลี่ยมและรูปร่างเส้นโค้ง.
ระบบวินิจฉัยการฟื้นฟูตนเอง
ระบบการวินิจฉัยตัวเองทําให้การแก้ไขปัญหาของความผิดพลาดในระหว่างการผลิตง่ายและลดเวลาหยุดทํางาน
เกี่ยวกับเรา: