| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-TC5331 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Negotation |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชิ้น/เดือน |
รายการเครื่องจับสกรู CCD บนโต๊ะเป็นอุปกรณ์ล็อคและติดตั้งสกรูที่มีความแม่นยําสูงและอัตโนมัติเต็มที่ ที่พัฒนาเป็นอิสระสําหรับการผลิตชุดความแม่นยําที่ทันสมัย โดยนําเทคโนโลยีการตั้งตําแหน่งทางสายตา CCD เป็นมืออาชีพเครื่องจับสกรูบนโต๊ะทํางานนี้ ทําให้การระบุตัวอย่างที่ฉลาด, การตั้งตําแหน่งอัตโนมัติและการขัดสกรูที่แม่นยํา, แก้ปัญหาของความเบี่ยงเบนการจับมือ, ประสิทธิภาพต่ําและคุณภาพสินค้าที่ไม่มั่นคงอย่างมีประสิทธิภาพการออกแบบแผ่นโต๊ะที่คอมแพคต์ ช่วยประหยัดพื้นที่ในการผลิต, นุ่มนวลและหลากหลาย, เหมาะสําหรับการประกอบชิ้นงานขนาดเล็กและขนาดกลางหลายรายการ, และเป็นอุปกรณ์อัตโนมัติหลักสําหรับการผลิตชุดอิเล็กทรอนิกส์ความแม่นยํา.
| ตารางการตั้งค่าอุปกรณ์ | |||
|---|---|---|---|
| การตั้งค่า | Qty | การตั้งค่า | Qty |
| XYZ สามแกน | 1/ชุด | ปืนสแกนบาร์โค้ด | 1/ชุด |
| CCD | 1/ชุด | การ์ดควบคุมการเคลื่อนไหว IPC+ | 1/ชุด |
| เครื่องตัดเชือก | 1/ชุด | เครื่องปั่นสกรู | 1/ชุด |
| รายการส่วนหลัก | |||
| ชื่อ | ยี่ห้อ | ความเห็น | |
| มอเตอร์ขั้น | JMC | แบรนด์การทํางานเดียวกันสามารถเปลี่ยนได้ | |
| รถเลื่อนเส้นตรง | HIWIN | แบรนด์การทํางานเดียวกันสามารถเปลี่ยนได้ | |
| การ์ดควบคุมการเคลื่อนไหว | SOLID/Mingseal | แบรนด์การทํางานเดียวกันสามารถเปลี่ยนได้ | |
| เครื่องตัดเชือก | BLADY/SENSEWEE | แบรนด์การทํางานเดียวกันสามารถเปลี่ยนได้ | |
| IPC | Advantech/EVOC | การตั้งค่าขั้นต่ํา: i3-8G-1TB | |
| กล้องมองเห็น | HIKVISION | แบรนด์การทํางานเดียวกันสามารถเปลี่ยนได้ | |
| ปืนสแกนบาร์โค้ด (ตั้ง) | ฮันนี่เวล ((เข้ากันได้กับการสแกนรหัส 1D และ 2D) | มีสายไฟ | |
| รุ่น | HS-GC5331 |
| X/Y1/Y2//Z ระยะเวลาทํางาน | 500*300*300*100 มม. |
| เครื่องปั่นสกรู | การดูดอาหาร หรือการเป่าโดยใช้สกรู |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่แกน X/Y1/Y2 | มอเตอร์วงจรปิด:1-300mm/s |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่แกน Z | มอเตอร์วงจรปิด: 1-80mm/s |
| หนุนสูงสุดในแกน X/Y1/Y2 | มอเตอร์วงจรปิด: 5 กิโลกรัม |
| หนุนสูงสุดในแกน Z | มอเตอร์วงจรปิด: 5 กิโลกรัม |
| ความแม่นยําซ้ํา | ± 0.025 มม |
| วิธีการทํางาน | ออโต้ |
| โปรแกรม | PC |
| การควบคุม | คอมพิวเตอร์ส่วนตัวอุตสาหกรรม |
| น้ําหนัก | 300 กิโลกรัม |
| ขนาด ((L*W*H) | 1000*1220*1650m |
| พลังงาน | มุมเดียว 220 ± 10% AC; ความถี่ 50Hz ± 2% |
เครื่องพัด skru หุ่นยนต์บนโต๊ะนี้ถูกใช้อย่างแพร่หลายในอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์และอุตสาหกรรมผลิตต่างๆ รวมถึง แต่ไม่จํากัดต่อ:
เครื่องเชื่อมสกรู CCD ที่มีความฉลาดนี้รวมเทคโนโลยีการตั้งตําแหน่งภาพและเทคโนโลยีการเชื่อมอัตโนมัติช่วยให้ผู้ประกอบการทําผลิตแบบอัตโนมัติและมาตรฐานขณะที่ปรับปรุงประสิทธิภาพการผลิตและความสม่ําเสมอในการประกอบผลิตภัณฑ์อย่างมาก มันลดอัตราความผิดพลาดทางมือและค่าการผลิตโครงสร้างอุปกรณ์ที่มั่นคงและทนทาน รับประกันการทํางานต่อเนื่องระยะยาว, อัตราความล้มเหลวต่ําและการบํารุงรักษาที่ง่ายต่อมา นําผลิตประโยชน์ที่มั่นคงและยาวนานมาสู่บริษัทประกอบการ
อัพเกรดกระบวนการประกอบของท่านวันนี้ ด้วยระบบอัตโนมัติที่นําทางด้วยสายตาที่ฉลาด
![]()
![]()
![]()