|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-810 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชิ้น/เดือน |
| ส่วนประกอบ | รวมอยู่ด้วย |
|---|---|
| ระบบควบคุมหน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| ระบบเตือนภัย | ใช่ |
| โครงสร้างสแตนเลส 304 ทนทาน | ใช่ |
| โซลูชันการทำความสะอาดวงจรที่ตั้งโปรแกรมได้ | ใช่ |
| ทำความสะอาดระบบรีไซเคิลตัวทำละลาย | ใช่ |
| แถบทำความสะอาดสามแถบ (บน, กลาง, ล่าง) | ใช่ |
| หน้าต่างทำความสะอาดสังเกตการณ์ | ใช่ |
| โครงสร้าง PCB สแตนเลส | ใช่ |
| เคมีทำความสะอาดระบบหมุนเวียนน้ำร้อน | ใช่ |
| ขั้วต่ออากาศเสีย | ใช่ |
| สเปรย์บาร์ทำความสะอาดการเชื่อมต่อที่รวดเร็ว | ใช่ |
| ระบบเติมตัวทำละลายอัตโนมัติของเหลวต่ำ | ใช่ |
| ตะกร้าทำความสะอาด: 610×560×100มม. สองชั้น | ใช่ |
| แหล่งจ่ายไฟ 3 PH, 380 VAC, 5 สาย | ใช่ |
| ตัวเลือก | ความพร้อมใช้งาน |
|---|---|
| อุปกรณ์ผลิตน้ำ DI 0.3T/H (ความต้านทานสูงกว่า 15 เมตร) | ใช่ |
| ติดตั้งแบบกำหนดเอง | ใช่ |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | L1500 × W1300 × H1830 (มม.) |
| ขนาดห้องด้านใน | ยาว 690 × กว้าง 620 × สูง 715 (มม.) |
| ขนาดตะกร้าทำความสะอาด | 610 × 560 × 100 (มม.) สองชั้น |
| กำลังเครื่อง | ประมาณ 26kW |
| โหมดควบคุม | หน้าจอสัมผัส + บมจ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สแตนเลส304 |
| วัสดุตาข่าย | สแตนเลส304 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V 50เฮิร์ต 65A |
| การจ่ายอากาศ | 0.45Mpa~0.7Mpa |
| น้ำหนัก | ประมาณ 600กก |
| ความต้องการน้ำ DI | >15MΩ |
| ช่องเติมน้ำ DI | 0.5 ลบ.ม./ชม |
| เสียงรบกวน | < 70 เดซิเบล |
| แรงดันในการฉีดพ่น | 30-40psi |
| ความหนาของ PCBA | 0-100มม |
| น้ำหนัก PCBA | น้อยกว่า 10 กก |
| อุณหภูมิการทำความสะอาดสารเคมี | 25-75 ℃ |
| อุณหภูมิการอบแห้ง | สูงสุด 99 ℃ |
| การติดตั้งท่อสเปรย์ | ขั้วต่อที่รวดเร็ว เปลี่ยนง่าย |
| การติดตั้งท่อน้ำ | ขั้วต่อที่รวดเร็ว บำรุงรักษาง่าย |
| กรองตัวทำละลายสารเคมี | 0.45μm (กรองสารปนเปื้อนบัดกรี ขัดสน และฟลักซ์) |
| เครื่องกรองน้ำดีไอ | 0.45μm (กรองสารปนเปื้อนบัดกรี ขัดสน และฟลักซ์) |