| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-IT350 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Negotation |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชิ้น/เดือน |
เครื่องหมุน PCB ที่มีความละเอียดเรียบ ๆ Inverter Flipper ที่มั่นคง SMT เครื่องหมุน PCB SMEMA อินเตอร์เฟซมาตรฐานที่เข้ากันได้
ปรับปรุงการผลิตของคุณSMEMA สอดคล้องกับ PCB Inverter Flipperเครื่องจักรนี้ถูกออกแบบมาสําหรับสายประกอบการ SMT ความเร็วสูงและสถานที่ผลิต PCB, เครื่องจักรนี้ให้บริการทางแก้ไขที่เรียบร้อยสําหรับการเปลี่ยนทิศทางของ PCB ในระหว่างการผลิต.
ไม่ว่าคุณต้องการที่จะพลิกบอร์ดสําหรับการแปรรูปสองด้าน หรือพลิกมันสําหรับความต้องการการประกอบการเฉพาะเจาะจงเครื่องปรับเปลี่ยน PCBรับประกันการใช้งานที่เรียบร้อย, แม่นยําและไม่เสียหาย. ออกแบบให้ตรงกับมาตรฐานสากล, เป็นทางเลือกที่ดีที่สุดสําหรับผู้ผลิตอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ในยุโรป,และเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ ที่กําลังมองหาวิธีการ.
| หน้าที่ | หน่วยนี้ใช้ในการพลิก PCBs (180 องศา) สําหรับกระบวนการสองด้าน |
|---|---|
| ความสูงของการขนส่ง | 910±20mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| เวลาจักรยาน | ประมาณ 5 วินาที |
| ด้านติดรถไฟ | หน้า |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100-230V,50/60Hz ระยะเดียว |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| การบริโภคลม | ขนาดสูงสุด 10L/นาที |
| ความหนาของ PCB | นิ้วละ 0.6 มิลลิเมตร |
| สัญญาณ | SMEMA |
| รุ่น | HS-IT350 | HS-IT500 |
|---|---|---|
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~450*350 มม. | 50*50~450*500 มิลลิเมตร |
| ขนาดของเครื่อง | 570*945*1270 มม. | 570*1095*1270 มม. |
| น้ําหนัก | 130 กิโลกรัม | 150 กก. |
![]()
เครื่องปรับปรุง PCB Flipper ของเราถูกใช้อย่างแพร่หลายในสถานการณ์การผลิตอิเล็กทรอนิกส์ที่ต้องการการประมวลผล PCB สองด้านตลาดอเมริกาและเอเชียตะวันออกเฉียงใต้:
![]()
![]()
![]()