| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-UL250 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Negotation |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชิ้น/เดือน |
การดําเนินงานด้านหน้าอัตโนมัติ SMT PCB Magazine Unloader เครื่องมือ PCB ที่ฉลาดสําหรับสายการผลิต SMT
รายการเครื่องลดกระดาษ PCBเป็นทางแก้ปัญหาด้านอัตโนมัติปลายสายที่สําคัญ ที่ถูกออกแบบมาสําหรับสายการประกอบ SMT และอิเล็กทรอนิกส์ที่ทันสมัยมันอัตโนมัติลด PCBs เสร็จจากคอนเวียร์และ stacking พวกเขาอย่างแม่นยําในสมุด (ยังเรียกว่าคาเซ็ตหรือรถ)เหมาะสําหรับสภาพแวดล้อมการผลิตที่มีผสมผสานสูงและปริมาณมากในรถยนต์ อิเล็กทรอนิกส์ผู้บริโภค และการควบคุมอุตสาหกรรมภาคต่างๆ
| ความสูงของการขนส่ง | 910±30mm |
| ระยะเวลาการบรรจุ PCB | ประมาณ 6 วินาที |
| เปลี่ยนแปลงสื่อตามเวลา | ประมาณ 30 วินาที |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| การปฏิบัติงาน | การทํางานด้านหน้า |
| ด้านติดรถไฟ | ด้านหน้า ((หรือระบุ) |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V,50/60Hz ± 10% |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| จํานวนกระจก | ด้านบน: 1 PC ด้านล่าง: 2 PC |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 0.5-20M/min หรือตามความต้องการ |
| การเลือกเสียง | 1-4 ((10 มิลลิเมตร) |
| สัญญาณ | SMEMA |
| รุ่น | HS-UL250 | HS-UL330 | HS-UL390 | HS-UL460 |
|---|---|---|---|---|
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~350*250 มิลลิเมตร | 50*50~455*330 มิลลิเมตร | 50*50~530*390 มิลลิเมตร | 50*50~530*460 มม. |
| ขนาดของเครื่อง | 1900*800*1200 มม. | 2320*880*1200 มม. | 2620*940*1200 มิลลิเมตร | 2620*1080*1200 มม. |
| ขนาดกระจก | 355*320*563 มิลลิเมตร | 460*400*563 มม. | 535*460*570 มม. | 535*530*570 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 140 กิโลกรัม | 220 กิโลกรัม | 280 กิโลกรัม | 320 กิโลกรัม |
![]()
เพิ่มผลิตสูงสุดด้วยเครื่องถอด PCB ที่มีประสิทธิภาพสูง มีกลไกยกและผลักดันอย่างรวดเร็วที่ đảm bảoการไหลของบอร์ดอย่างต่อเนื่องไปสู่กระบวนการต่อไป (เช่น เครื่องพิมพ์หรือเครื่องติดตั้ง)การเพิ่มการใช้งานสายอย่างสําคัญ.
ออกแบบด้วยกลไกความแม่นยําเพื่อให้แน่ใจว่าไม่มี PCB แตกระหว่างการบรรทุกและการปล่อยสินค้า ระบบใช้กลไกการโอนที่เรียบง่ายและความเร็วการผลักดันที่ปรับเปลี่ยนเพื่อปกป้อง PCB ที่เปราะบางหรือบางความต้องการทั่วไปในการประกอบอิเล็กทรอนิกส์ที่ทันสมัย.
อุปกรณ์พร้อมกับระบบควบคุม PLC ที่ใช้ได้ง่าย และจอสัมผัส HMI. มันตรงกับมาตรฐาน SMEMA อย่างเต็มที่, ทําให้สามารถบูรณาการได้อย่างง่ายดายกับเครื่อง SMT อื่น ๆ (เช่นเครื่องพิมพ์, เครื่องวาง, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์, เครื่องพิมพ์และ AOI) สําหรับการดําเนินงานในสายที่อัตโนมัติเต็ม.
เครื่องรับมือ PCB นี้รองรับขนาด PCB ที่หลากหลาย ความกว้างของรถไฟสามารถปรับโดยเครื่องยนต์ (หรือปรับด้วยมือขึ้นอยู่กับรุ่น)ทําให้มันสมบูรณ์แบบสําหรับโรงงานที่จัดการกับหลายประเภทของสินค้าและการเปลี่ยนเร็ว.
สร้างด้วยเซ็นเซอร์ความปลอดภัย เพื่อตรวจจับตัวของกระดาษและกระดุมกระดุม สร้างจากวัสดุที่มีคุณภาพสูงรับประกันอายุการใช้งานยาวและ ค่ารักษาที่ต่ํา.
ความสอดคล้องกับ CE และความปลอดภัย: ตอบสนองกับแนวทางเครื่องจักรของสหภาพยุโรป ด้วยการป้องกันความปลอดภัยที่ครบวงจร, การล็อคประตู, และระบบหยุดฉุกเฉิน
ลด ค่าแรงงาน: การทํางานแบบอัตโนมัติอย่างเต็มที่ ลดความขึ้นอยู่กับแรงงานมือ โดยแก้ไขค่าแรงงานที่สูงและความต้องการความสม่ําเสมอ
การ ปรับ ปรับ กับ การ ขยาย วงการ อย่าง รวดเร็ว: ด้วยการย้ายการผลิต PCB ไปยังเอเชียตะวันออกเฉียงใต้อย่างมาก เครื่องถอนของเราสามารถติดตั้งง่ายและรักษาความสะดวกน้อย เหมาะสําหรับโรงงานใหม่ที่มีระดับความสามารถที่แตกต่างกัน
ความแข็งแกร่ง สําหรับ สภาพ อากาศ ทรอปิค: ออกแบบให้ทนต่อความชื้นสูงและความแตกต่างของอุณหภูมิที่ทั่วไปในสภาพแวดล้อมภูมิภาค, รับประกันผลงานที่มั่นคงในโรงงานไทย, เวียดนาม, และมาเลเซีย
ROI เร็ว: เพิ่มการใช้งานสายโดยการลดเวลารอและช่วงเปลี่ยนคลังให้น้อยที่สุด
การสนับสนุนโลก: เอกสารครบวงจรและการสนับสนุนทางไกลเพื่อลดเวลาหยุดทํางานให้น้อยที่สุด
SMT การลดปลายสาย: การเชื่อมต่อหลังเตาอบระบายกลับหรือเครื่อง AOI
อิเล็กทรอนิกส์รถยนต์: การสะสมความน่าเชื่อถือสูงสําหรับ ECU, ADAS PCBs
อิเล็กทรอนิกส์ผู้บริโภค: โทรศัพท์สมาร์ทโฟน ทีวี และ PCB ที่ใส่ได้
การควบคุมทางการแพทย์และอุตสาหกรรม: การทํางานที่สะอาดและแม่นยําของ PCB จํานวนชั้นสูง
![]()
![]()
![]()
![]()