| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-500H |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชิ้น/เดือน |
| รุ่น | HS-500H |
|---|---|
| ขนาด PCB ที่ใช้ได้ | L × W: 50 × 50 ~ 500 × 450 มิลลิเมตร |
| ความสูงของคอนเวียร์ | 900 mm ± 50 mm |
| ระบบการขนส่ง | XYZ การควบคุม servo ความแม่นยําการตั้งตําแหน่ง ± 0.02 mm |
| ความหนาของ PCB ที่ใช้ได้ | 0.8 ~ 3 มิลลิเมตร; warpage ≤ 3 มิลลิเมตร |
| ความสูงของส่วนประกอบ | ด้านบน ≤ 100 mm ด้านล่าง ≤ 50 mm |
| หม้อลวด | หม้อผสมผสานเครื่องจักรกล ความจุ 12 กิโลกรัม พลังการทําความร้อนก่อน 2 kW |
| การทําความร้อนสูงสุด | ระบบทําความร้อนอินฟราเรด: 2.5 kW |
| พลังงานทั้งหมด | AC 220V, 5.5 kW |
| ความต้องการของไนโตรเจน | ความบริสุทธิ์: 99.999%, ความดัน: 0.5 MPa, อัตราการไหล: 1.2 ~ 1.8 m3/h |
| ช่องสเปรย์ฟลักซ์ | ช่องฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีดฉีด |
| ความจุ | 2 ลิตร (ระบบอัตโนมัติการให้เชื้อเพลิง) |
| ระบบควบคุม | PC + PLC (Windows + มิตซูบิชิ) |
| ขนาดของเครื่อง | L × W × H: 1650 × 1350 × 1450 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 650 กิโลกรัม (รวมกับ 12 กิโลกรัมของเหล็กผสม) |