|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-LD330 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Negotation |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชิ้น/เดือน |
| รุ่น | HS-LD330 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องบรรทุกวัสดุ PCB |
| ความสูงของการขนส่ง | 920±20mm |
| ระยะเวลาในการบรรจุ PCB | ประมาณ 6 วินาที |
| นิตยสาร ลง หน้างาน แทน เวลา | ประมาณ 30 วินาที |
| แนวทางการขนส่ง | ซ้าย ไป ขวา หรือ ขวา ไป ซ้าย |
| การปฏิบัติงาน | การดําเนินการด้านหน้า |
| เส้นทางติดตั้งด้าน | ด้านหน้า (หรือระบุ) |
| พลังงาน | 220V, 50/60Hz, ± 10% |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| จํานวนของสํานักข่าว | ด้านบน: 1 ชิ้น ด้านล่าง: 2 ชิ้น |
| การเลือกเสียง | 1-4 (10 มิลลิเมตร) |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 0.5-20M/min หรือตามความต้องการ |
| สัญญาณ | SMEMA |
| รุ่น | HS-LD250 | HS-LD330 | HS-LD390 | HS-LD460 |
|---|---|---|---|---|
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~350*250 มิลลิเมตร | 50*50~455*330 มิลลิเมตร | 50*50~530*390 มิลลิเมตร | 50*50~530*460 มม. |
| ขนาดเครื่อง | 1400*800*1200 มม. | 1650*880*1200 มม. | 1800*940*1200 มม. | 1800*1010*1200 มม. |
| ขนาดกระดาษ | 355*320*563 มิลลิเมตร | 460*400*563 มม. | 535*460*570 มม. | 535*530*570 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 140 กิโลกรัม | 180 กิโลกรัม | 220 กิโลกรัม | 260 กิโลกรัม |