|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-DH800 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชิ้น/เดือน |
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | HS-DH800 |
| ความดันทางเข้า | AC110V / 220V, 50/60Hz |
| พลังงานสูงสุด | 300W |
| ความเร็วในการเคลื่อนไหว | 300mm/sec (สามารถปรับแต่งได้สูงสุด 800mm/sec) |
| ย้ําความถูกต้อง | ± 0.02 มม. |
| ภาระการทํางาน/อุปกรณ์ติดตั้ง | 5kg / 3kg |
| อุณหภูมิการทําความร้อนก่อน | 50 ∼ 500 °C |
| วิธีการขับรถ | เข็มขัดเวลา |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ขั้น 2 ขั้น 3A |
| ท่าเรือสื่อสาร | RS232 |
| กว้างของสายลวด | 0.3 ละ 1.5 มิลลิเมตร |
| การเก็บรักษา | สนับสนุนการเก็บข้อมูลในแฟลช |
| ขนาดเครื่อง | 1016 * 685 * 800 มม |
| น้ําหนักสะสม | 65 กิโลกรัม |