| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-203 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | t/t |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชิ้น/เดือน |
| พลังงาน | เครื่องไฟฟ้าระยะเดียว AC220V 50-60HZ |
| น้ําหนัก | 60 กิโลกรัม |
| ขนาดของเครื่อง | 770mm (L) × 370mm (W) × 420mm (H) |
| ความเร็วในการตัด | 300 มม./วินาที |
| ความแรงสูงสุดของล้อมีด | 350 มม. |
| การปรับล้อมีด | 0-3mm |
| การปรับมีดด้านล่าง | 0-2mm |
| ความกว้างในการตัดแผ่น PC มากที่สุด | 150 มม |
| ความยาวสูงสุดในการตัดแผ่น PC | 350 มม. |
| ระยะความหนาของแผ่น PC | 0.6-3.2 มิลลิเมตร |
| ระยะความหนาของ V-Groove | 0.25-2.0 มิลลิเมตร |