|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | SW-320YT |
| MOQ: | 1PC |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 30000PCS |
| ขนาด PCB ที่ใช้งานได้ | ยาว×กว้าง: 50×50~320×250 มม |
| ความหนาของ PCB ที่ใช้งานได้ | พื้นผิว: 0.8~3 มม. / ความยาวพิน: <3 มม |
| ความสูงขององค์ประกอบ | พื้นผิวด้านบน <100 มม. / พื้นผิวด้านล่าง <50 มม |
| สภาพพื้นผิว | ขอบกระบวนการ ≥3มม. น้ำหนัก <5KG การดัด <0.5มม |
| เตาดีบุก | วัสดุโลหะผสมไทเทเนียม ความจุ 15KG กำลังไฟ 1.8KW |
| กำลังอุ่นเครื่อง | ระบบอุ่นอินฟราเรด 1KW |
| กำลังทั้งหมด | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V 3.5KW |
| ข้อกำหนดN₂ | ความบริสุทธิ์ 99.999%, ความดัน 0.5MPa, ปริมาณการใช้ 1.2m³/H |
| หัวฉีดฟลักซ์สเปรย์ | หัวสเปรย์ของเหลวที่มีความแม่นยำ 0.5 มม. (นำเข้าจากญี่ปุ่น) |
| ความจุฟลักซ์ | 2 ลิตร |
| แหล่งอากาศ | 0.5-0.7Mpa |
| หัวฉีดสเปรย์เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | φ 3 มม. ~ φ 20 มม. (ปรับแต่งได้) |
| ความสูงของยอดคลื่น | การจัดตำแหน่ง/การวัดความสูงอัตโนมัติ |
| การควบคุมระบบ | PC+PLC (วินโดวส์+ซีเมนส์) |
| ซอฟต์แวร์โปรแกรม | รองรับการเขียนโปรแกรมภาพออนไลน์หรือออฟไลน์ |
| การตรวจสอบวิดีโอ | การตรวจสอบวิดีโอแบบเรียลไทม์สำหรับเอฟเฟกต์การบัดกรี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เฟสเดียว 220V ± 10% กำลังเริ่มต้น: 3.5KW |
| น้ำหนัก | 120KG (รวมดีบุกบัดกรี 15KG) |
| ขนาดภายนอก | 750×950×1350 มม. (พร้อมจอภาพ) 1,000×980×1580 มม. (พร้อมฝาปิดด้านบน) |
| ขนาด PCB ที่ใช้งานได้ | ยาว×กว้าง: 50×50~450×400 มม |
| ความหนาของ PCB ที่ใช้งานได้ | พื้นผิว: 0.8~3 มม. / ความยาวพิน: <3 มม |
| ความสูงขององค์ประกอบ | พื้นผิวด้านบน <100 มม. / พื้นผิวด้านล่าง <50 มม |
| สภาพพื้นผิว | ขอบกระบวนการ ≥3มม. น้ำหนัก <5KG การดัด <0.5มม |
| เตาดีบุก | วัสดุโลหะผสมไทเทเนียม ความจุ 15KG กำลังไฟ 1.8KW |
| กำลังอุ่นเครื่อง | ระบบอุ่นอินฟราเรด 1KW |
| กำลังทั้งหมด | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V 3.5KW |
| ข้อกำหนดN₂ | ความบริสุทธิ์ 99.999%, ความดัน 0.5MPa, ปริมาณการใช้ 1.2m³/H |
| หัวฉีดฟลักซ์สเปรย์ | หัวสเปรย์ของเหลวที่มีความแม่นยำ 0.5 มม. (นำเข้าจากญี่ปุ่น) |
| ความจุฟลักซ์ | 2 ลิตร |
| แหล่งอากาศ | 0.5-0.7Mpa |
| หัวฉีดสเปรย์เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | φ 3 มม. ~ φ 20 มม. (ปรับแต่งได้) |
| ความสูงของยอดคลื่น | การจัดตำแหน่งอัตโนมัติ/การวัดความสูงอัตโนมัติ |
| การควบคุมระบบ | PC+PLC (วินโดวส์+ซีเมนส์) |
| ซอฟต์แวร์โปรแกรม | รองรับการเขียนโปรแกรมสำหรับการวาดเส้นในภาพ |
| การตรวจสอบวิดีโอ | การตรวจสอบวิดีโอแบบเรียลไทม์สำหรับเอฟเฟกต์การบัดกรี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เฟสเดียว 220V ± 10% กำลังเริ่มต้น: 3.5KW |
| น้ำหนัก | 150KG (รวมดีบุกบัดกรี 15KG) |
| ขนาดภายนอก | 880×1280×1350 มม. (พร้อมจอภาพ) 1270×1280×1580 มม. (ไม่รวมไฟสามสี) |