| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D331AB |
| MOQ: | 1 pc |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100pcs per week |
เครื่องกระจายกาวแบบหลากหลาย พร้อมอุปกรณ์ติดตั้งและควบคุมการทําความร้อน
รายละเอียด
| รายการ | SPEC |
| อัตราการผสมกาว | 1:1-10:1/สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการกระจาย | 10-150 กรัม/5s ((เนื่องจากสัดส่วนกาว 1: 1) |
| ความแม่นยําในการกระจาย | ปริมาณกาว ± 1%, อัตราการกาว ± 1% |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300*300*100mm ((แกน Z สามารถหมุนได้) |
| ความเร็ว XYZ | ขนาดสูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | มอเตอร์ขั้น + เข็มขัดเวลา |
| ความซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| รูปแบบ | เส้น, วงกลม, สายโค้ง, เส้นทางต่อเนื่อง |
| ความแม่นยําในการป้อน | ปริมาณ ± 1%, อัตรา: ± 1% |
| วิธีการทํางาน | ออโต้ |
| โปรแกรม | สอน Pendant |
| การควบคุม | บัตรบอร์ด |
| ฟังก์ชันป้องกันการรั่ว | วาล์วที่มีอุปกรณ์ดูดฝุ่น |
| น้ําหนัก | 65 กิโลกรัม |
| ขนาด ((L*W*H) | 716*585*645 มิลลิเมตร |
| พลังงาน | 220V 50-60Hz 350W |
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()
เกี่ยวกับเรา
Shenzhen Hansome Technology Co., Ltd. (HSTECH) มีความเชี่ยวชาญในการผลิตอุปกรณ์การจัดการแผ่น SMT ครบวงจร รวมถึงเครื่องบรรทุก, เครื่องบรรทุก, เครื่องบรรทุกและหลากหลายคําตอบอื่นๆ ที่ปรับปรุงให้เหมาะสมกับความต้องการอุตสาหกรรมในฐานะบริษัทเทคโนโลยีสูงที่มีสิทธิทรัพย์สินทางปัญญาเป็นเจ้าของ บริษัทของเราเน้นการวิจัย พัฒนา ผลิตและอุปกรณ์การจัดการแผ่นการตลาดที่ออกแบบโดยเฉพาะเจาะจงสําหรับสายการผลิต SMT/THT.
ทีมงานของเรามีเทคนิคที่มีความชํานาญ และผู้เชี่ยวชาญด้านการขายที่มีประสบการณ์ ที่ใช้เทคโนโลยีที่ทันสมัย เพื่อให้ลูกค้าที่ได้รับความนับถือของเรา มีทางแก้ไขการจัดการบอร์ดที่มีประสิทธิภาพและน่าเชื่อถือทีมวิศวกรของเรา, ด้วยความรู้ด้านอุตสาหกรรมที่กว้างขวาง, อยู่พร้อมกับแนวโน้มโรงงานฉลาดล่าสุด, การปรับปรุงผลิตภัณฑ์และเทคโนโลยีของเราอย่างต่อเนื่องเพื่อตอบสนองความต้องการที่เปลี่ยนแปลงของตลาด.เรามุ่งมั่นในการพัฒนาวิธีแก้ไขที่อัตโนมัติและมีประสิทธิภาพทางเศรษฐกิจมากขึ้น ในขณะที่ยังนําเสนอบริการ OEM ที่กําหนดเองที่ตรงกับความต้องการเฉพาะเจาะจงของลูกค้าของเรา.