| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-CC300 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
การปรับความกว้างของเครื่องเคลือบ 3 แกนความเร็วสูง
การนําเสนอสินค้า
พลาตฟอร์มขับเคลื่อนแกน X, Y, Z ใช้สกรูลูกบอลความแม่นยําคู่กับมอเตอร์ Fuji servo
มันสามารถบรรลุเคลือบแบบเลือกได้ สําหรับชนิด PCB ที่หลากหลาย
ระบบนี้รองรับรูปแบบการเคลือบเส้นตรง วงกลม และเส้นโค้ง และการกระจาย
มันสามารถเคลือบขอบของส่วนประกอบได้อย่างมีประสิทธิภาพและเท่าเทียมกัน โดยกําจัดอิทธิพลของเงาสเปรย์
ความแม่นยําของระบบคือ ± 0.02mm
ระบบส่งและควบคุม มีความเร็วสูง ความน่าเชื่อถือ และความมั่นคง
วาล์วสองตัวสามารถสลับระหว่างการฉีดและการเคลือบโดยอัตโนมัติ ทําให้กระบวนการเคลือบ PCB ความหนาแน่นสูง
ระบบมีฟังก์ชันปรับความกว้างอัตโนมัติที่ฉลาด ปรับอัตโนมัติหลังจากการใส่ความกว้างของพาน
รายละเอียดเครื่อง
| ชื่อสินค้า | เครื่องเคลือบแบบเลือกตามแบบ |
| รุ่น | HS-CC300 |
| ความสูงของเครื่องส่ง | 920±20mm |
| ความกว้างของรถบรรทุก | 50-450mm/หรือตามความต้องการ |
| การส่ง | L เป็น R หรือ R เป็น L |
| ความสูงของส่วนประกอบ | ขึ้นและลงสูงสุด 100 มม. |
| ขนาดของขอบแผ่น PCB | ≥ 5 มม |
| ความเร็วในการขนส่ง | 0-12000 มม/นาที |
| ความเร็วการขับเคลื่อน 3 แกน | 800 มม./วินาที |
| ความแม่นยําซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| โปรแกรมการเก็บ | สูงสุด 1000 |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220/110V |
| ความดันอากาศ | 4-kgf/cm2 |
| ถังกาว | 10 ลิตร การเลื่อนด้วยมือ |
| ระบบควบคุม | การ์ดควบคุม PC+Motion ของอุตสาหกรรม |
| การปรับแนวทาง | การปรับแบบฉลาด |
| โปรแกรมโหมด | การสอนด้วยมือ |
| ท่าเรือสื่อสาร | SMEMA |
| แหล่งแสง | แหล่งแสงที่ติดตั้งด้วยตัวเอง |
| แหล่งแสงการตรวจจับ | อุปกรณ์ใช้เอง |
| โปรแกรม | โปรแกรม Windows+การเคลือบ |
| เครื่องขับเคลื่อน | เครื่องยนต์สเตปเปอร์ ((2pcs) |
| ระบบขับขี่ 3 แกน | เครื่องยนต์เซอร์โว + โมดูลหมุนสกรู + กระปุกไฟฟ้า |
| จํานวนของวาล์วยาง | 1 วาล์วฉีด + 1 วาล์วระบาย |
| ความกว้างของสเปรย์ | 3-20 มม. |
| วิธีฉีด | อัตโนมัติ |
| พลังงานรวม | 2.6kW |
| ร่างเครื่อง | โลหะไร้ขัด |
| น้ําหนักของเครื่อง | 600 กก. |
| ขนาดของเครื่อง | 1060x1200x1700 มิลลิเมตร |
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
เกี่ยวกับเรา
บริษัทเชนเจนฮานโซม เทคโนโลยี จํากัด (HSTECH) ก่อตั้งเมื่อปี 2012 นําโดยวิศวกรที่มีประสบการณ์ในวงการ EMSบริษัทได้เชี่ยวชาญในการพัฒนาและผลิตอุปกรณ์การแปรรูป PCB, ต่อมาขยายวงจรของมันให้รวมถึงการผลิตเครื่องถอด PCB และเครื่องซัก SMT.HSTECH มีทีมงาน R & D ที่มีความสามารถและทะเยอทะยานมุ่งมั่นในการสํารวจเทคโนโลยีอุตสาหกรรมที่ล้ําหน้าอย่างต่อเนื่องโดยมีทีมงานการตลาดที่เน้นการส่งออกและมีประสบการณ์ HSTECH จับยึดการเคลื่อนไหวของตลาดอย่างแม่นยําเพื่อให้แน่ใจว่าผลิตภัณฑ์ของตนยังคงสอดคล้องกับความต้องการที่เปลี่ยนแปลงของตลาด
ตลอดการดําเนินการของ HSTECH ได้ยึดหลักการของการพัฒนาทางนวัตกรรม โดยมีผลลัพธ์ทางเทคโนโลยีและผลิตภัณฑ์อย่างต่อเนื่องเรามุ่งมั่นที่จะนําเสนอผลิตภัณฑ์ที่มีประสิทธิภาพในราคา ที่ทําให้ลูกค้าของเราสามารถเพิ่มผลิตภัณฑ์ได้ ขณะที่ลดต้นทุนและแรงงานให้น้อยที่สุดแฮนเชง เทคโนโลยียืนร่วมกับลูกค้าของมัน พยายามร่วมกันเพื่ออนาคตที่ดีกว่า
HSTECH ตั้งเป้าหมายในการบรรลุ "คุณภาพสูงและความฉลาด" สอดคล้องกับปรัชญา "ผันทิศคุณภาพและลูกค้า" โดยรวมลักษณะเฉพาะของอุตสาหกรรมและสืบสานเทคโนโลยีที่สมาร์ทเพื่อการทําโรงงานที่สมาร์ทในส่วนของบริการหลังการขาย เรายึดหลักการของ "ความรับผิดชอบ" ตอบสนองทันทีกับความคิดเห็นคุณภาพใด ๆ และบริการลูกค้าของเราอย่างต่อเนื่อง