| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-LD330 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P, T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
เครื่องควบคุมจอสัมผัสความยาวสั้น 90 องศา เครื่องชุดเชื่อม PCB
การใช้งาน
โดยเฉพาะเจาะจงสําหรับขั้นตอนแรกของสายการผลิต SMT เครื่องบรรทุก PCB 90 องศานี้นํา PCB จากเรคเก็บของไปสู่สายการผลิตได้อย่างมีประสิทธิภาพการออกแบบที่คอมแพคท็อคเป็นประโยชน์โดยเฉพาะอย่างยิ่งสําหรับการปรับปรุงพื้นที่โรงงานที่จํากัด.
ลักษณะ
รายละเอียด
| ชื่อสินค้า | เครื่องบรรทุก PCB 90 องศา |
| ความยาวของเครื่อง | 1200 มิลลิเมตรหรือ 900 มิลลิเมตร |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±30mm |
| ระยะเวลาการบรรจุ PCB | ประมาณ 6 วินาที |
| เวลาเปลี่ยนคลัง | ประมาณ 30 วินาที |
| จํานวนกระจก | 3 ชิ้น |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| การปฏิบัติงาน | การทํางานด้านหน้า |
| ด้านติดรถไฟ | ด้านหน้า ((หรือระบุ) |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V,50/60Hz ± 10% |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| จํานวนกระจก | ด้านบน: 1 PC ด้านล่าง: 2 PC |
| การเลือกเสียง | 1-4 ((10 มิลลิเมตร) |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 0.5-20M/min หรือตามความต้องการ |
| สถานะของแสง | การแสดงสี 3 |
| สัญญาณ | SMEMA |
![]()
![]()
เกี่ยวกับเรา:
บริษัทเชนเจนฮานโซม เทคโนโลยี จํากัด (HSTECH) ก่อตั้งเมื่อปี 2012 นําโดยวิศวกรที่มีประสบการณ์ในวงการ EMSบริษัทได้เชี่ยวชาญในการพัฒนาและผลิตอุปกรณ์การแปรรูป PCB, ต่อมาขยายวงจรของมันให้รวมถึงการผลิตเครื่องถอด PCB และเครื่องซัก SMT.HSTECH มีทีมงาน R & D ที่มีความสามารถและทะเยอทะยานมุ่งมั่นในการสํารวจเทคโนโลยีอุตสาหกรรมที่ล้ําหน้าอย่างต่อเนื่องโดยมีทีมงานการตลาดที่เน้นการส่งออกและมีประสบการณ์ HSTECH จับยึดการเคลื่อนไหวของตลาดอย่างแม่นยําเพื่อให้แน่ใจว่าผลิตภัณฑ์ของตนยังคงสอดคล้องกับความต้องการที่เปลี่ยนแปลงของตลาด
ตลอดการดําเนินการของ HSTECH ได้ยึดหลักการของการพัฒนาทางนวัตกรรม โดยมีผลลัพธ์ทางเทคโนโลยีและผลิตภัณฑ์อย่างต่อเนื่องเรามุ่งมั่นที่จะนําเสนอผลิตภัณฑ์ที่มีประสิทธิภาพในราคา ที่ทําให้ลูกค้าของเราสามารถเพิ่มผลิตภัณฑ์ได้ ขณะที่ลดต้นทุนและแรงงานให้น้อยที่สุดแฮนเชง เทคโนโลยียืนร่วมกับลูกค้าของมัน พยายามร่วมกันเพื่ออนาคตที่ดีกว่า
HSTECH ตั้งเป้าหมายในการบรรลุ "คุณภาพสูงและความฉลาด" สอดคล้องกับปรัชญา "ผันทิศคุณภาพและลูกค้า" โดยรวมลักษณะเฉพาะของอุตสาหกรรมและสืบสานเทคโนโลยีที่สมาร์ทเพื่อการทําโรงงานที่สมาร์ทในส่วนของบริการหลังการขาย เรายึดหลักการของ "ความรับผิดชอบ" ตอบสนองทันทีกับความคิดเห็นคุณภาพใด ๆ และบริการลูกค้าของเราอย่างต่อเนื่อง