| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-SL5331 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องจับสกรูบนโต๊ะทํางาน ด้วยความแม่นยํา ± 5 มม.
คําแนะนํา
เครื่องล็อคสกรูนี้สามารถนําสกรูออก สะดวก และทดสอบได้โดยอัตโนมัติ โดยใช้ส่วนประกอบไฟฟ้าและลมต่างๆ
โดยการใช้อุปกรณ์นี้ เราสามารถลดการแทรกแซงด้วยมือให้น้อยที่สุด และลดผลกระทบอันไม่ดีที่เกิดจากความผิดพลาดของมนุษย์ มันเป็นตัวอย่างสําคัญของอุปกรณ์อัตโนมัติที่กําหนดเอง
ลักษณะ
เครื่องมีระบบทํางานบนโต๊ะที่เข้าใจง่าย ทําให้สามารถบูรณาการได้อย่างต่อเนื่องกับกระแสการทํางานของสายการผลิต และอํานวยความสะดวกในการเปลี่ยนสินค้าได้ง่าย
แกน Y สามารถปรับแต่งได้ด้วยสถานีสอง (แกน Y สอง) ตามความต้องการ, ทําให้ผู้ประกอบการสามารถเปลี่ยนระหว่างสินค้าได้อย่างง่ายดาย
อุปกรณ์นี้ถูกออกแบบเป็นหลักเพื่อล็อคสกรูที่มีขนาดตั้งแต่ M1 ถึง M5
มันสนับสนุนการใส่เอกสาร CAD เพื่อเพิ่มความสามารถและความแม่นยํา
เครื่องให้อาหารสกรูอัตโนมัติเข้ากันได้กับสกรูที่มีขนาดคล้ายกัน โดยมีความพอรับความแตกต่างของความยาว ± 5 มม.
รายละเอียด
| รุ่น | HS-SL5331 |
| โวลเตชั่น | AC110V/220V,50/60Hz ยี่ห้อ Meanwell |
| ระยะทํางาน X/Y1/Y2/Z | 500/300/300/100 มม. |
| ความเร็ว XYZ | Max XY:600mm/s,Z:300mm/s |
| Y แพลตฟอร์ม | 190*150 มิลลิเมตร |
| ความแม่นยําซ้ํา | 00.02 มิลลิเมตร |
| มอเตอร์ | มอเตอร์สเตปเปอร์ ((แบรนด์ชินาโน่ เคนชิ) |
| ระบบขับเคลื่อน | ขีดเวลาสําหรับสกรูแกน X/Y, Z |
| เอกสารรองรับ | CAD, CorelDRAW |
| ความจุ | X/Y:10kg,Z:5kg |
| คู่มือเส้นตรง | HIWIN ((ตราไต้หวัน) |
| เครื่องสลับไฟฟ้าแสง | (แบรนด์เยอรมัน) |
| กระบอก | AirTAC |
| สกรูที่เหมาะสม | M1 - M5 |
| ขนาดเครื่อง | 720*685*597 มม. |
| น้ําหนักรวม | 75 กิโลกรัม |
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()