| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | VS-600WA |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชุดต่อเดือน |
VS-600WA ระบบบรรจุ Vakuum w / 5 ~ 10mm ความกว้างสายประปา & 110V / 220V การจําหน่ายพลังงาน
คําแนะนํา
เครื่องบรรจุกระเป๋าสูบสูบที่ติดตั้งบนพื้นนี้โดดเด่นเป็นเครื่องบรรจุกระเป๋าสูบภายนอกที่พิเศษซึ่งสามารถปรับแต่งได้ด้วยการทาสีปลาย หรือปรับปรุงเป็นสแตนเลส, ย้ําทั้งความทนทานและการปฏิบัติตามมาตรฐานอนามัยที่ดีที่สุดทําให้ผู้ใช้สามารถปรับความสูงให้เหมาะสมกับความต้องการของแต่ละคน สําหรับความสะดวกสบายทาง ergonomic ในระหว่างการใช้งานนอกจากนี้ การนําล้อเงียบเข้าไว้ยังทําให้การเคลื่อนไหวเรียบร้อยและไม่ยุ่งยาก ทําให้มันง่ายที่จะปรับตําแหน่งภายในพื้นที่ทํางานของคุณโดยไม่ต้องมีปัญหาใด ๆ
ลักษณะ
รายละเอียด
| รุ่น | VS-600WA |
| ความจุในการบรรจุ | 3-10 ถุง/นาที (ขึ้นอยู่กับขนาดของสินค้า) |
| ขนาดการปิด | W600*W5~10mm ((ความกว้างของสายประปา, ปรับแต่ง) |
| ขนาดบรรจุสูงสุด | L ((ไม่จํากัด) * W600 * H ((ไม่จํากัด) |
| ขนาดเครื่อง | 670*460*1050 มม. |
| ขนาดของแพลตฟอร์ม | 400 * 450mm ((สามารถปรับแต่ง) |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V, 50/60Hz |
| พลัง | 1.5KW |
| ความดันอากาศ | 5-8kg ((ยังสามารถปรับเปลี่ยนไม่มีแรงกดอากาศ, ทําเครื่องปรับอากาศภายใน) |
| วัคิวัมสูงสุด | - 0.1Mpa |
| น้ําหนัก | 80 กิโลกรัม |
เกี่ยวกับสินค้า
![]()
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()