| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-BD4 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
เครื่องกระจายกาว LED Bulb คุณภาพสูง เครื่องกระจายกาวกลม 4 สถานี
เครื่องกระจายกาวหลอด LED นี้ถูกออกแบบมาเพื่อนํากาวไปใส่บนฐานของหลอด LED หรือหลอด LED Par เพื่ออํานวยความสะดวกในการเชื่อมต่อกับกระเป๋าไฟ
สําหรับวัตถุประกอบนี้ สามารถใช้เครื่องแจกกาวกลม 4 สถานที่ โดยที่สี่สถานที่จะวางกันในระยะ 90 องศาบนแผ่นหมุนทุกครั้งที่เครื่องยนต์หมุน 90 องศา, มันนําชิ้นงานไปยังจุลเล็บ มอเตอร์หมุนอัตโนมัติแล้วขับเคลื่อนชิ้นงานให้หมุนด้วยความเร็วที่คงที่, รับประกันการใช้คลอมที่เท่าเทียมกัน
| รุ่น | HS-BD4 |
| MCU | PLC อุตสาหกรรม |
| โปรแกรม | โปรแกรมการแสดงข้อความ |
| โหมดขับขี่ | มอเตอร์ขั้นขั้นแม่น |
| กว้างขวางการจัดส่งสูงสุด | 160mm ((สองสถานี), 110mm ((สี่สถานี) |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ | 0 ~ 300 รอบต่อนาที |
| ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่ง | ± 0.1 มม |
| ระยะการปรับแกน Z | 250 มม. |
| เส้น Z การเดินทางในการทํางาน | 50 มม. |
| ขนาด (L*W*H) | 420mm * 532mm * 532mm |
| น้ําหนัก | 35 กิโลกรัม |
| พลังงาน | AC220V/50~60Hz/200W |
| ความดันอากาศในการทํางาน | 0.4 ~ 0.6Mpa ((ไม่มีการดึง) |
| อุณหภูมิและความชื้นในการทํางาน | อุณหภูมิ: 0 ~ 40 °C ความชื้น: 20 ~ 90% |
เครื่องทํางานด้วยสี่สถานีทํางานในแบบหมุนเวียน สามารถประมวลผล 1000 ถึง 1500 ชิ้นต่อชั่วโมง
มันพร้อมกับเครื่องตรวจจับชิ้นงานที่กําหนดว่า จะดําเนินการกับการเล็บหรือข้ามชิ้นงานปัจจุบัน
เส้นทางการเล็บสามารถปรับแต่งเป็นวงกลมเต็ม จุดเดียว กระบวนการแบ่งแยกหรือรูปแบบอื่น ๆ ที่ต้องการ
เครื่องมีโหมดการทํางานที่ยืดหยุ่น ทําให้มันสามารถทํางานได้ทั้งสี่สถานีหรือสองสถานี
การทํางานของเครื่องมันเรียบง่าย, ขอบคุณจอสัมผัสและการควบคุมปุ่มของมัน. การตั้งค่ากาวที่แตกต่างกันสามารถตั้งค่าเพื่อให้แน่ใจว่าผลงานที่ดีที่สุดสําหรับชนิดต่างๆ ของกาว.
![]()
![]()
![]()
เกี่ยวกับเรา:
บริษัทเชนเจนฮานซอมเทคโนโลยี จํากัด (SHENZHEN HANSOME TECHNOLOGY CO.,LTD) (HSTECH) ถูกก่อตั้งขึ้นในปี 2012 โดยวิศวกรมืออาชีพและมีประสบการณ์แล้วเราก็พัฒนาเครื่อง PCB และเครื่องทําความสะอาด. HSTECH ไม่เพียงแต่มีทีมงานเทคนิคมืออาชีพสําหรับ R & D แต่ยังมีทีมงานการตลาดออกและมีประสบการณ์สําหรับการวิจัยและพัฒนาอัพเดทผลิตภัณฑ์และเทคนิค เพื่อตอบสนองความต้องการที่เปลี่ยนแปลงต่อเนื่องในช่วงหลายปีที่ผ่านมา เรามักจะสร้างนวัตกรรมและใช้ประโยชน์เพื่อผลิตผลิตภัณฑ์ที่มีประหยัด เพื่อช่วยลูกค้าของเรา ประหยัดค่าใช้จ่ายและแรงงาน
HSTECH ตั้งเป้าหมายให้กับ "คุณภาพสูงและ Smart" ซึ่งพึ่งจากแนวคิด "มุ่งเน้นคุณภาพและมุ่งเน้นลูกค้า" และรวมลักษณะของอุตสาหกรรมเทคโนโลยีฉลาด persuit สําหรับโรงงานฉลาดในส่วนของบริการหลังการขาย เรายืนยันใน "ความรับผิดชอบ" เราจะปฏิกิริยาในครั้งแรกเมื่อเราได้รับผลตอบสนองที่มีคุณภาพ และบริการลูกค้าของเราตลอดเวลา
![]()
![]()
![]()