| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-500LC |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, D/P |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
ความมั่นคงสูง SMT เครื่องอะไหล่ AC380V 8/10inch Blade 3600rpm อัตโนมัติ PCB เครื่องตัดนํา
ลักษณะ
ใช้อุปกรณ์ฉีดฉีดแบบกรงมังกร สําหรับการจับและผลักกระดาน PCB ด้วยระบบอัตโนมัติ เพื่อให้ความมั่นคงสูงขณะที่สปินด์ทํางานด้วยความเร็วสูงและเสียงต่ํา, ให้ความแม่นยําและประสิทธิภาพสูง
รูปแบบนี้พร้อมกับโซ่ขนส่งคู่ที่จับและขนส่ง PCBA ไปยังใบความเร็วสูงเพื่อตัด
ทํางานด้วยความดันทํางาน AC380V 3 ขั้นตอน และรวมสายเชื่อมดินเพื่อความปลอดภัย
เครื่องเชื่อมต่อสําหรับการบูรณาการกับเครื่องเชื่อมอัตโนมัติหรือเครื่อง AI
มีความมั่นคงสูงและความสามารถในการบูรณาการที่เรียบร้อยกับเครื่องเชื่อมอัตโนมัติหรือเครื่อง AI
มีอุปกรณ์ป้องกันการบิด เพื่อแก้ปัญหาของการบิด PCB ระหว่างการปั่น
ความเร็วการเข้าสามารถปรับได้ โดยความเร็วสูงสุด 3 เมตรต่อนาที
รายละเอียด
| รุ่น | HS-500LC |
| พลัง | AC220, 50/60Hz/380V,50/60Hz |
| ขนาดสูงสุดของ PCB | 400mm ((L) x 250mm ((W) |
| ความเร็วแกนหลัก | 4500/นาที |
| มอเตอร์แกนหลัก | 3/4 Hp |
| ความเร็วของรถเข็น | 0-3 M สามารถปรับได้ |
| ขั้นต่ําความสูงของหมู | 1.0-1.5 มิลลิเมตร นาที |
| ขนาดของเครื่อง | 750*600*860mm ((W*D*H) |
| น้ําหนักสะสม | 115 กิโลกรัม |
![]()
![]()
![]()