| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-CVN350 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P, T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
พีซีบีการคัดค้าน Conveyor รองรับเลเซอร์แกะสแตนเลส Guide ข้างกับ SMEMA
นําเสนอ
หน่วยนี้สามารถบูรณาการเข้ากับสายการผลิต SMT ได้อย่างต่อเนื่อง โดยมีฟังก์ชันการเลือกบอร์ด OK และ NGทําให้การไหลผ่าน PCB ได้อย่างต่อเนื่องโดยไม่ขัดขวางกระบวนการการผลิตปกติ.
ลักษณะ:
รายละเอียด
| รุ่น | HS-CVN350 | HS-CVN460 |
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~450*350 มม. | 50*50~550*460 มม. |
| ขนาดของเครื่อง | 1000*690*930 มม. | 1000*800*930 มม. |
| น้ําหนัก | 70 กิโลกรัม | 90 กิโลกรัม |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±20mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L (ไม่จําเป็น) |
| ความเร็วในการขนส่ง | 0.5 ~ 20 m/min หรือระบุ |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100-230V,50/60Hz ระยะเดียว |
| การบริโภคพลังงาน | 100VA สูงสุด |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| การบริโภคลม | ขนาดสูงสุด 10L/นาที |
| การสื่อสาร | SMEMA |
รายละเอียดสินค้า:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()