| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-NK250 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
สายการผลิต SMT บอร์ดดี / ไม่ดี การแยกคอมพิวเตอร์ NG OK PCB Unloader
การแนะนํา
หน่วยนี้ทํางานหลังจากกระบวนการ AOI (Automated Optical Inspection) เมื่อได้รับสัญญาณการตรวจ AOI จากระยะก่อนมันแยก PCB เป็นสองหมวดอย่างเรียบร้อย: ไม่สอดคล้อง (NG) และสอดคล้อง (OK) โดยอัตโนมัตินําพวกเขาไปยังกระจกที่กําหนดไว้.
รายละเอียดทางเทคนิค
| หน้าที่ | รวบรวมแผ่น NG/OK โดยแยกกัน โดยการรับสัญญาณ |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±30mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| เวลาที่คณะกรรมการเก็บ | ทุกๆ 6 วินาที |
| เปลี่ยนแปลงสื่อตามเวลา | ประมาณ 30 วินาที |
| ด้านติดรถไฟ | หน้า |
| ด้านการดําเนินงาน | หน้า |
| คอนเวียร์เบิร์ท | ESD |
| ความหนาของ PCB | นิ้วละ 0.6 มิลลิเมตร |
| การเลือกเสียง | 1-4 ((10 มิลลิเมตร) |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V,50/60Hz ± 10% |
| พลัง | 0.05kW |
| ความดันอากาศ | 4-6Bar |
| การบริโภคลม | ขนาดสูงสุด 15L/นาที |
| จํานวนสื่อ | ด้านบน: 1 วารสาร ด้านล่าง: 2 วารสาร |
| สัญญาณ | SMEMA |
| ตัวเลือก | 1โหมดการควบคุมหน้าจอสัมผัส 2การปรับความกว้างอัตโนมัติ 3, จํานวนกระจกตามความต้องการของลูกค้า |
ลักษณะ
รุ่น
| รุ่น | HS-NK250 | HS-NK330 | HS-NK390 | HS-NK460 |
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~350*250 มิลลิเมตร | 50*50~455*330 มิลลิเมตร | 50*50~530*390 มิลลิเมตร | 50*50~530*460 มม. |
| ความหนาของ PCB | นิ้วละ 0.6 มิลลิเมตร | นิ้วละ 0.6 มิลลิเมตร | นิ้วละ 0.6 มิลลิเมตร | นิ้วละ 0.6 มิลลิเมตร |
| ขนาดกระจก | 355*320*563 มิลลิเมตร | 460*400*563 | 535*460*570 มม. | 535*530*570 มิลลิเมตร |
| ขนาดของเครื่อง | 1950*1600*1200 มม | 2300*1760*1200 มม. | 2500*1880*1200 มม. | 2500*2160*1200 มม. |
| น้ําหนัก | 220 กิโลกรัม | 280 กิโลกรัม | 340 กิโลกรัม | 380 กิโลกรัม |
สินค้าและรายละเอียด
![]()
![]()
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ![]()
![]()
![]()