| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-LD330 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P, T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
เครื่องบรรทุก PCB 90 องศาที่มีความเร็วขนส่งที่สามารถปรับเปลี่ยนได้สําหรับการผลิต SMT
การใช้งาน
เครื่องบรรจุแผ่นส่วนใหญ่ใช้ในสายการผลิต SMT เพื่อทําการบรรจุแผ่น PCB แบบอัตโนมัติ ปรับปรุงประสิทธิภาพการผลิตและความมั่นคงของคุณภาพที่ใช้อย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมผลิตอิเล็กทรอนิกส์.
รายละเอียด
| ชื่อสินค้า | เครื่องบรรทุก PCB 90 องศา |
| ความยาวของเครื่อง | 1200 มิลลิเมตรหรือ 900 มิลลิเมตร |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±30mm |
| ระยะเวลาการบรรจุ PCB | ประมาณ 6 วินาที |
| เวลาเปลี่ยนคลัง | ประมาณ 30 วินาที |
| จํานวนกระจก | 3 ชิ้น |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| การปฏิบัติงาน | การทํางานด้านหน้า |
| ด้านติดรถไฟ | ด้านหน้า ((หรือระบุ) |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V,50/60Hz ± 10% |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| จํานวนกระจก | ด้านบน: 1 PC ด้านล่าง: 2 PC |
| การเลือกเสียง | 1-4 ((10 มิลลิเมตร) |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 0.5-20M/min หรือตามความต้องการ |
| สถานะของแสง | การแสดงสี 3 |
| สัญญาณ | SMEMA |
ลักษณะ
1รีลนําโปรไฟล์อลูมิเนียมพิเศษ และโซ่พลาสติก Houndstoothพิเศษ
2เครื่องยนต์เบรค 90W ใช้สกรูลูกบอล เพื่อทําให้กระดาษย้ายขึ้นและลง
3โครงสร้างกรงปนูเมติก
4งานมาตรฐานกับ 3 หนังสือพิมพ์ หน้าบน 1 หนังสือพิมพ์, ด่าง 2 หนังสือพิมพ์
5ทิศทาง: ขวาไปซ้าย/ซ้ายไปขวา
6ความสูงของฐานยกสามารถเลือกได้เป็น 10, 20, 30, 40
7การควบคุม PLC ที่สามารถเขียนโปรแกรมได้
8มีฟังก์ชันการชาร์จอัตโนมัติ
9ส่วนประกอบปนูเมติก (ตําแหน่งกระบอกแผ่นผลักดันถูกปรับด้วยสกรู)
![]()
เกี่ยวกับรายละเอียด
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()
Shenzhen Hansome Technology Co.,Ltd ((HSTECH) เป็นผู้ผลิตอุปกรณ์การจัดการบอร์ด SMT เป็นมืออาชีพ ((Loader,Unloader,Buffer,Conveyor,etc)เราเป็นบริษัทเทคโนโลยีสูง ที่มีสิทธิทรัพย์สินทางปัญญาอิสระบริษัทนี้ประกอบกิจการหลักๆในด้านการวิจัยและพัฒนา, การผลิตและการขายของอุปกรณ์การจัดการแผ่น SMT / THT
เรามีเทคนิคมืออาชีพและการขาย,อาศัยเทคโนโลยีสูงและพยายามที่ดีที่สุดของเราเพื่อให้บริการการจัดการบอร์ดที่มีประสิทธิภาพสูงและน่าเชื่อถือได้แก่ลูกค้าของเราในขณะเดียวกันทีมวิศวกรรมที่ประสบการณ์ของเรา มักจะเข้าใจทิศทางการพัฒนาของโรงงานฉลาดอัพเดทผลิตภัณฑ์และเทคนิคตามความต้องการของตลาด, ดําเนินการเพื่อทําให้อัตโนมัติและผลิตภัณฑ์ที่มีประหยัดมากขึ้นตลอดเวลา, เรายังทํา OEM ตามความต้องการที่แตกต่างกันของลูกค้าของเรา.