| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D331AB |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
เครื่องกระจายกาวสําหรับกระโปรงผนัง
รายละเอียด
| รายการ | SPEC |
| อัตราการผสมกาว | 1:1-10:1/สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการกระจาย | 10-150 กรัม/5s ((เนื่องจากสัดส่วนกาว 1: 1) |
| ความแม่นยําในการกระจาย | ปริมาณกาว ± 1%, อัตราการกาว ± 1% |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300*300*100mm ((แกน Z สามารถหมุนได้) |
| ความเร็ว XYZ | ขนาดสูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | มอเตอร์ขั้น + เข็มขัดเวลา |
| ความซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| รูปแบบ | เส้น, วงกลม, สายโค้ง, เส้นทางต่อเนื่อง |
| ความแม่นยําในการป้อน | ปริมาณ ± 1%, อัตรา: ± 1% |
| วิธีการทํางาน | ออโต้ |
| โปรแกรม | สอน Pendant |
| การควบคุม | บัตรบอร์ด |
| ฟังก์ชันป้องกันการรั่ว | วาล์วที่มีอุปกรณ์ดูดฝุ่น |
| น้ําหนัก | 65 กิโลกรัม |
| ขนาด ((L*W*H) | 716*585*645 มิลลิเมตร |
| พลังงาน | 220V 50-60Hz 350W |
อุปกรณ์ที่ทันสมัยนี้โดดเด่นในทั้งประสิทธิภาพและความแม่นยําสําหรับกระบวนการจัดจําหน่าย เพื่อตอบสนองความต้องการของผลิตภัณฑ์ที่หลากหลายเครื่องปรับพลังงาน, ของเล่นอิเล็กทรอนิกส์, เครื่องเสียง, ส่วนประกอบ, เครื่องใช้, เครื่องควบคุม EV, อุปกรณ์ดิจิตอล, งานฝีมือ, บอร์ดโทรศัพท์มือถือ, สายโค้ล, กุญแจ, กล่องแบตเตอรี่, การเชื่อมโยงเสียง, และอื่นๆ
โดยเฉพาะเจาะจงสําหรับการบรรจุและส่งเสียงเสียง, การบรรจุครึ่งตัวนําแสง, การบรรจุแบตเตอรี่มือถือและคอมพิวเตอร์เล็ปโตพ์, การผูก PCB, COB, IC, PDA, การบรรจุ LCD และกระบวนการอื่น ๆ ที่หลากหลาย,ไม่ว่าจะเป็นการบรรจุ IC และการเชื่อมโยง การเชื่อมโยงชัสซี่ การควบคุมอุปกรณ์ทางออทคิตร การเคลือบบรรจุฮาร์ดแวร์ การเต็มของเหลวอย่างแม่นยํา การเชื่อมโยงชิปหรือแม้กระทั่งการเคลือบเครื่องจักรกลรถยนต์ & การปิด, อุปกรณ์นี้สามารถปฏิบัติงานทุกงานได้อย่างเชี่ยวชาญ ด้วยความแม่นยําและประสิทธิภาพที่ไม่มีคู่แข่ง
![]()
เกี่ยวกับสินค้า
![]()
เกี่ยวกับรายละเอียด
![]()