|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-S800H |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
เครื่องบัดกรีอัตโนมัติ 8 แกนเป็นเครื่องบัดกรีแบบ 4 แกนคู่ ซึ่งเพิ่มหุ่นยนต์ 4 แกนอีกตัวตามหุ่นยนต์บัดกรี 4 แกน ซึ่งช่วยเพิ่มประสิทธิภาพอย่างมาก นอกจากนี้ยังทำให้การบัดกรีไม่มีมุมอับ เหมาะสำหรับการเชื่อมเฉพาะจุดและการเชื่อมแบบลาก เช่น PCB, ตัวแบ่งความถี่ ฯลฯ
| รุ่น | HS-S800H |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หุ่นยนต์บัดกรี 8 แกน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC110/220V,50/60Hz |
| กำลังไฟ | สูงสุด 300W |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | DC24V |
| ช่วงการเคลื่อนที่-- แกน X | 2x300mm |
| แกน Y1 | 2x300mm |
| แกน Y2 | 2x300mm |
| แกน Z | 2x300mm |
| แกน R | 360 องศา |
| ความเร็ว (X/Y1/Y2/Z) | 5-800 มม./วินาที |
| แกน R | ±360 องศา |
| ความแม่นยำในการทำซ้ำ (X/Y1/Y2/Z) | ±0.02 มม. |
| ความสามารถในการรับน้ำหนักในการทำงาน | 5 กก. |
| ความสามารถในการรับน้ำหนักของอุปกรณ์ยึด | 3 กก. |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์, สีพื้นผิว |
| วิธีการขับเคลื่อน | สายพานไทม์มิ่ง |
| มอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์, 2 เฟส, 3A |
| ช่วงอุณหภูมิอุ่นเครื่อง | 50-500℃ |
| ความจุของโปรแกรม | สูงสุด 99, ไฟล์เฉพาะจุด: สูงสุด 999 |
| พอร์ตสื่อสาร | RS232 |
| อินพุต I/O | 8 ใน 16 ออก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางดีบุกบัดกรี | 0.3-1.5 มม. |
| ส่วนขยายที่เก็บข้อมูล | รองรับการจัดเก็บแฟลช |
| โหมดการเขียนโปรแกรม | เขียนหรือสอน |
| ขนาดเครื่อง | 880*580*645mm |
| น้ำหนักสุทธิ | 65KG |
| รายการ | เครื่องบัดกรีตั้งโต๊ะ | ||
| แพ็คเกจ | 1 ชุดลงในกล่องไม้หนึ่งกล่องตามสภาพความปลอดภัย | ||
| ขนาดภายนอก | 880*580*645mm | ||
| น้ำหนัก | ประมาณ 20-35 กก. | ||
| การจัดส่ง | ประมาณ 15-20 วันทำการ | ||
| การชำระเงิน | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram | ||
| พอร์ต | เซินเจิ้น | ||
| การจัดส่ง | A. โดยผู้จัดส่ง: 4-7 วันทำการโดยข้อเสนอพิเศษ | ||
| B. ทางอากาศ: 7 วันทำการที่สนามบินที่กำหนด | |||
| C. ทางทะเล: 20-25 วันทำการที่ท่าเรือที่กำหนด | |||
![]()
![]()
![]()