| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D331 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
ระบบการระบุภาพของปั๊ม PUR การทําความร้อน CorelDraw CAD สนับสนุนเครื่องกระจายกาว
| รุ่น | HS-D331 |
| โวลเตชั่น | AC110V/220V,50/60Hz ยี่ห้อ Meanwell |
| วาล์วระบาย | วาล์วทําความร้อน PUR |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300/300/100 มม. |
| ความเร็ว XYZ | 300 มม./วินาที |
| Y แพลตฟอร์ม | 190*150 มิลลิเมตร |
| ความแม่นยําซ้ํา | 00.02 มิลลิเมตร |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ขั้น |
| ระบบขับเคลื่อน | ขีดเวลาสําหรับสกรูแกน X/Y, Z |
| เอกสารรองรับ | CAD, CorelDRAW |
| ความจุ | X/Y:10kg,Z:5kg |
| คู่มือเส้นตรง | CSK ((ตราไต้หวัน) |
| เครื่องสลับไฟฟ้าแสง | (แบรนด์เยอรมัน) |
| กระบอก | AirTAC |
| การเก็บคลอม | 30 ml PUR สายฉีดชนิด |
| ขนาดเครื่อง | 520*585*597 มม. |
| น้ําหนักรวม | 50 กก. |
เกี่ยวกับสินค้า
![]()
![]()
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()