| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D441 |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
Teach Pendant Stepping Motor Epoxy Glue Smt Dispenser with Vacuum Device 4Axis เครื่องแจกกาว
รายละเอียด
| รุ่น | HS-D441 |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V 50-60Hz 350W |
| อัตราการผสมกาว | 1:1-10:1/สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการกระจาย | 10-150 กรัม/5s ((เนื่องจากสัดส่วนกาว 1: 1) |
| ความแม่นยําในการกระจาย | ปริมาณกาว ± 1%, อัตราการกาว ± 1% |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 400*400*100mm ((แกน Z สามารถหมุนได้) |
| ความเร็ว XYZ | ขนาดสูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | มอเตอร์ขั้น + เข็มขัดเวลา |
| ความซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| รูปแบบ | เส้น, วงกลม, สายโค้ง, เส้นทางต่อเนื่อง |
| ความแม่นยําในการป้อน | ปริมาณ ± 1%, อัตรา: ± 1% |
| โปรแกรม | สอน Pendant |
| การควบคุม | PLC |
| ฟังก์ชันป้องกันการรั่ว | วาล์วที่มีอุปกรณ์ดูดฝุ่น |
| การสนับสนุนเอกสาร | CAD, CorelDRAW |
| น้ําหนัก | 40 กิโลกรัม |
| ขนาด ((L*W*H) |
616*685*645 มิลลิเมตร
|
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()