| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-VS400 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, D/P, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
อัตโนมัติ CCD ตําแหน่งโต๊ะคู่ 3 แกน เครื่องกระจายกาวภาพ
การนําเสนอสินค้า
1อุปกรณ์พร้อมกับระบบการจําแนกสายตาที่รวดเร็ว
2เป็นที่สะดวกต่อผู้ใช้งาน เพราะกล้องสามารถระบุทิศทางของผลิตภัณฑ์ได้ ไม่ว่าจะเป็นมุมไหน
3.ใช้ Windows XP สําหรับการทํางานและการเรียนรู้ที่เข้าใจง่าย
4. การจัดส่งกาวที่ควบคุมด้วยฮาร์ดแวร์ เพื่อความเร็วและความแม่นยํา
5.หลากหลายสําหรับการจัดจําหน่ายสินค้าต่าง ๆ รวมถึงอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์, LED, ของเล่น, เซมคอนดักเตอร์, เครื่องเสียง, และอุปกรณ์รักษาความปลอดภัย
รายละเอียดเครื่อง
| ชื่อสินค้า | เครื่องกระจายกาวทางสายตา |
| รุ่น | HS-VS400 |
| ความสูงของเครื่องส่ง | 920±20mm |
| ขนาดตาราง | 300*400 มม. |
| ตาราง qty | โต๊ะเดียวหรือสองโต๊ะ ขึ้นไปยังลูกค้า |
| เครื่องติดตั้ง | ปรับแต่ง |
| ความละเอียด CCD | 2.5 μm |
| ความเร็วสูงสุด | ขนาดความหนา |
| ระยะความแน่นของกาว | ≤ 5000LPS |
| ความแม่นยําซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| ความแม่นยําของการจํา | ±0.0125มิล |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220/110V,500W |
| ความดันอากาศ | 0.5 ~ 0.7Mpa |
| ถังกาว | 10 ลิตร การเลื่อนด้วยมือ |
| แหล่งแสง | แหล่งแสง LED |
| การปรับแนวทาง | การปรับแบบฉลาด |
| โปรแกรมโหมด | การสอนด้วยมือ |
| โปรแกรม | โปรแกรม Windows+การจัดส่ง |
| วิธีฉีด | อัตโนมัติ |
| พลังงานรวม | 2.6kW |
| ร่างเครื่อง | โลหะไร้ขัด |
| น้ําหนักของเครื่อง | 600 กก. |
| ขนาดของเครื่อง | 1060x1200x1700 มิลลิเมตร |
เกี่ยวกับสินค้า
![]()
เกี่ยวกับรายละเอียด
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()